Ndalichako akata mzizi wa fitna

Ndalichako akata mzizi wa fitna

Huyu mama yuko vizuri....kata mzizi
wa BRN


Wanabodi huyo kiongozi wa hiyo BRN si ndio yule aliyekuwa dalali wa kuiuza TTCL!! Sasa unategemea kweli kuwa ataleta mradi wa kuiendeleza nchi? BRN ni mradi unaotuongezea madeni yetu ya nje huko World Bank wala hakuna manufaa yeyote!!! Kuna haja ya kuufanyia tathmini ya kina [ forensic audit] ili kujua kama kuna umuhimu wa kuendelea nao.
 
Ingewezekana hata ya form 2 mwaka jana wangeyarudia kutolea matokeo kwa njia ya zamani maana form 3 wa mwaka huu hawakidhi vigezo hata kidogo...
 
ondoa na hizo alama "E" na "B+" maana ndo zilikuja na huo mfumo wa ovyo.
 
thafi thana Prof., anzia huko huko then hatua zingine za kuimarisha elimu ifuate. Rudisha heshima ya elimu ya zamani plz!!!
 
Back
Top Bottom