comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,710
- 18,007
Bado hujasema Hadi useme 😂😂😂😂CHIMBA
Hapo ofisini wanasemaje?Bado hujasema Hadi useme 😂😂😂😂
Wanasema afuate mkondo wa Jasusi bobezi mlichomfanyiaga 😆😆Hapo ofisini wanasemaje?
Wawe wanakuita basi hata ukaguse ukuta wa pale kijani, utaishia kwenye group la Whatsapp Hadi lini?Wanasema afuate mkondo wa Jasusi bobezi mlichomfanyiaga 😆😆
Ilo lijamaa ndio jasusi sasa tusubiri mkono upigwe ni mwendo wa kuviziana,achana hawa wakina Kawaida wa juzi.CHIMBA
Mimi ntaishia shambani kwangu ,huko mnakotikuana sitaki 😂😂Wawe wanakuita basi hata ukaguse ukuta wa pale kijani, utaishia kwenye group la Whatsapp Hadi lini?
Aaah, nikajua nawewe una kamrija ka pesa kumbe unaishi PORINI kama mbuziMimi ntaishia shambani kwangu ,huko mnakotikuana sitaki 😂😂
Ndio Mimi naishi porini,mbuzi anafugwa Mimi nakaa porini wanakoishi swala.Aaah, nikajua nawewe una kamrija ka pesa kumbe unaishi PORINI kama mbuzi
Lissu alishawatabiria kitambo. Huko aliko atakua anacheka tu.Mifumo waliijenga wenyewe sasa inawameza
Lissu alikuwa mbele ya mudaLissu alishawatabiria kitambo. Huko aliko atakua anacheka tu.
Mnachekesha sana nyie watu,Ilo lijamaa ndio jasusi sasa tusubiri mkono upigwe ni mwendo wa kuviziana,achana hawa wakina Kawaida wa juzi.
Atamzidi nini mtu ambae majeshi yote anayamiliki yeye? Yani akitoa tu order wanatii bila kufikiria mara mbili hata kama kitu sio sawa.Ilo lijamaa ndio jasusi sasa tusubiri mkono upigwe ni mwendo wa kuviziana,achana hawa wakina Kawaida wa juzi.