Nchi zilizopata kutawaliwa na Marais "Matingatinga"

Nchi zilizopata kutawaliwa na Marais "Matingatinga"

nyumbu hawana sera tena jamaa wamemkuta na yeye msanii mzuri mwenye ujuzi kuliko wao😛
 
cku zote ccm ni watu wa kufa na tai shingoni...wao ni ndiyooo ..na hv umekuja mpango wa atakayejitoa ufaham vzr ndo anakuwa DCM..bc wanajitupa tu kutoka maghorofani.....daah mnakufa na tai shingoni
 
Wananchi wa mataifa yafuatayo wamewahi kuwa na bahati mbaya kujikuta wakitawaliwa na marais Matingatinga - yaani wapenda sifa,wasiopenda kukosolewa na wakiukaji wakubwa wa katiba za nchi zao.Hupenda kudhibiti bunge,mahakama na huminya uhuru wa raia kupata na kupashana habari

1. UGANDA - Idi Amini Dada( 1971-1979)
2. NIGERIA - Sani Abacha(1993-1998)
3. JAMHURI YA AFRIKA YA KATI - Jean-Bedel Bokassa(1966-1979)

4. GUINEA YA IKWETA - Francisco Macias Nguema(1968-1979)

Kusudi la kuanzisha uzi huu ni hofu tu kuwa isitokee siku moja Tanzania tukatawaliwa na Rais Tingatinga wa level ya kina Bokassa,Idi Amini Dada, Abacha na Macias Nguema maana itakuwa ni kilio kikuu na kusaga meno!
Tingatinga na dictator ni mbinguni na ardhi! Tumia akili!
 
Mleta mada na mtoa huduma ya mtandao musije kulalamika sheria ya mtandao (Cybercrime) itakapowashukia kama yule kijana wa Arusha. Uhuru wa habari hauimanishi uwashawishi wananchi waichukie serikali yao na rais wao. This is a felony!
 
Hasira zako za kutumbuliwa jipu zisikufanye uka commit another more serious crime.
 
wana buku 7 wamekuja kwa kasi kwenye uzi huu wakizani wamepewa sifa kedekede kama ilivyo kawaida yao kupenda sifa hata jambo lisilohitaji sifa
 
Aliyepita aliambiwa dhaifu huyu wa sasa anaambiwa ni mkali na anaelekea kuwa dikteta. Huyo rais mwenye sifa ya katikati ya Kikwete na Magufuli, labda ni malaika, sidhani kama yupo binadamu wa aina hiyo.
Na tulimbiwa Waishio kama malaika watashushwa na kuishi kama shetani. Basi tunatawaliwa na shetani.
 
Kuminya Uhuru wa bunge, mahakama na habari ni moja ya mambo mabaya sana kwenye uongozi popote duniani. Sidhani kama hayo yapo hapa kwetu.
Au yameanza ni mid tuu sijui?
 
mzee wenu wa "haya ni mahaba'' alipokuwa PM alifuata sheria na taratibu zote za nchi mkavutiwa nae mkamkaribisha ukawa ili awe rais aliyekamilika??..waliokamilika ni malaika tu!.. anyway, hivi ukaulizwa wapi JPM kavunja sheria na taratibu utaniambia? nipatie na hivyo vifungu vya sheria alivyovunja. Au ndiyo unaisoma namba?
 
Wananchi wa mataifa yafuatayo wamewahi kuwa na bahati mbaya kujikuta wakitawaliwa na marais Matingatinga - yaani wapenda sifa,wasiopenda kukosolewa na wakiukaji wakubwa wa katiba za nchi zao.Hupenda kudhibiti bunge,mahakama na huminya uhuru wa raia kupata na kupashana habari

1. UGANDA - Idi Amini Dada( 1971-1979)
2. NIGERIA - Sani Abacha(1993-1998)
3. JAMHURI YA AFRIKA YA KATI - Jean-Bedel Bokassa(1966-1979)

4. GUINEA YA IKWETA - Francisco Macias Nguema(1968-1979)

Kusudi la kuanzisha uzi huu ni hofu tu kuwa isitokee siku moja Tanzania tukatawaliwa na Rais Tingatinga wa level ya kina Bokassa,Idi Amini Dada, Abacha na Macias Nguema maana itakuwa ni kilio kikuu na kusaga meno!

Unalinganisha usiku na mchana. Kati ya hao hakuna aliyekuwa anatetea wananchi maskini. Wote walikuwa wauaji na mafisadi. Rais wetu JPM ni kama mchana na hao walikuwa usiku.
 
Tuache unafiki rais afanye kazi ni rahisi kutoa kasoro kuhusu kazi ya mwenzako na ile hali nyumba yako tu imekushinda
 
Baadhi ya watz hua nashindwa kuwaelewa sijui akili zao zinakalia wapi?

Jk dhaifu
Jk anachekacheka tu
Haya ni baadhi ya maneno nilioyasikia wakati huo
 
Ni heri kutawaliwa na tingatinga kuliko legelege asiyeweza kusimama jukwaani hata kwa dakika 15.
 
Watanzania juzi tu hapa walikuwa wanalalamika JK ni rais dhaifu daah!
Usichukulie maneno ya watanzania serious. Tafiti zinaonesha wengi wana magonjwa ya akili. Wakati wakimnadi mtuhumiwa wa ufisadi walisema ana maamuzi magumu, wakatoa mifano ya mkurugenzi wa Same na mhandisi wa temeke, walisema hapa nchi ilipofika inahitaji dikteta, leo wameanza ooh hatutaki maamuzi magumu, ooh majipu yana haki, ooh mafisadi wasitajwe hadharani......
 
Sijui lengo lako ni nini kwa andiko hili...Ila ushauri wangu kwako ni kuwa uachane na hoja za aina hii, zitakufikisha pabaya...ni ushauri tu.
Usiwe too general. Ainisha hucho unachoona kuwa anaoaswa kuachana nacho
 
Back
Top Bottom