Nchi za kikristu zina nini kwani

Nchi za kikristu zina nini kwani

Status
Not open for further replies.
Nchi gani za kikristo zimelaani ushoga?
Hakuna nchi ya kikristo duniani ila kuna nchi ambazo wananchi wake ni wakristo. Hawa hawawezi kubadili chochote sabb serikali zao siyo ya kikristo.

Utasema Marekani au uingereza ni nchi ya kikristo?

Kwa nn wakristo hawaupingi ushoga? Ushoga wanaupinga sana sema hujui ukristo vizuri ngoja nikueleze
Yesu alikutana na mwanamke kahaba, watu wakabeba mawe wanataka kumuua yule mwanamke. Yesu akawaambia anayejiona hana dhambi awe wa kwanza kumpiga kwa jiwe huyu mwanamke. Hakuna aliyempiga jiwe.
Amri za Mungu katika Biblia zipo wazi. Kuna sehemu gani katika biblia imehalarisha ushoga?

Mungu wa kikristo ana nguvu na anaweza kujitetea mwenyewe ndiyo maana huwezi kumuona mkristo anaupigania ukristo kwa damu au uchafu wowote kwasababu yeye ndiyo ana hukumu. Binadamu wote tuna dhambi na katika ukristo huwezi kumpiga ngumi, au kumuhukumu kifo mwenzako kwasababu kafanya ushoga au kaiba. Kwasababu ukristo hausupport ushoga na hautetewi kwa kumwaga damu ya mwenzako kwasababu hii watu waliojaa roho chafu wanatumia biblia na serikali kuusambaza ushoga.

Ukristo siyo dini maana yake ni kufuata matendo mema na kufuata sheria za Mungu.
Ndiyo maana kuna dini nyingi sana sababu dini zilianzishwa na binadamu. Rejea Sodoma na Gomora
Wakristo wote wanaamini Mungu hana dini wala Yesu hana dini.
 
""Papa Francis aliwahi kuhalalisha jambo hili kwa jamii fulani ya kikristu, lakini kutokana na aibu, wakristu wakajidai kukataa huku ukweli ukifahamika kwamba papa ni kiongozi mkuu wa dini yao na ni mtoa miongozo ya dini hiyo (kwa walivyokubaliana).""

PAPA NI KIONGOZI MKUU WA DINI YAO.
UNA MAANISHA NINI?
 
Habari wakuu,

Sipo hapa kuchochea suala la udini, wala kuegemea upande mmoja wa dini. Naheshimu kila dini kwa kuwa dini ni mfumo mzima wa maisha ya watu fulani.

Jambo linalonishangaza ni suala zima la ushoga kwa kupewa support kubwa sana na nchi za kikristu! Kiukweli inashangaza sana, kwani nchi hizi hazionekani kupinga wala kukemea vikali usheitwani huo.

Mpaka najiuliza wakristu wanamatatizo gani kwani, inaonekana ipo siku hizi nchi kwa pamoja na wakristu wote watakubali kusupport ushoga.

Papa Francis aliwahi kuhalalisha jambo hili kwa jamii fulani ya kikristu, lakini kutokana na aibu, wakristu wakajidai kukataa huku ukweli ukifahamika kwamba papa ni kiongozi mkuu wa dini yao na ni mtoa miongozo ya dini hiyo (kwa walivyokubaliana).

Sasa wakristu wameona kizuizi kikubwa cha kuendelea kwa ushoga ni uislamu. Hakika uislamu umenyooka, na kila msimamo umetolewa muongozo kwenye QUR'AN. Wameamua kujaribu kuingiza ushoga wao kwenye jamii za kiislamu. Naamini kwa uwezo wa Allah hawataweza, na uislamu utaendelea kupinga vikali laana yao hiyo. Na ipo siku ukweli utajulikana tu, kwamba wapi sahihi na wapi kulikuwa ni matatizoni. Muwe na siku njema. INSHALLAH
Nitajie Nchi Tatu za Kikristo.
Nitajue Nchi Tatu za Kikristo.
 
Dhambi ya ufilaji ipo kila mahali. Utofauti wa wazungu na jamii zingine ni uwazi.Wenzetu wazungu hawapendi unafiki. Km kitu anafanya anatoka waziwazi na kusema hisia zake.Sisi wafrika,Warabu n.k tunayafanya sana haya "in closed doors."halafu tukitoka nje tunajifanya washika dini.Unafiki mtupu!!!Tuombe sana Mungu atuondoleee hizi dhambi ya unafiki.
Hili kuna mtu pia alishawahi sema. Waarabu ni Wafiraji sana. Waarabu ni wafiraji sana. Waafrika nao wameingia kwenye ufiraji sana. Tofauti ni kuwa Sisi ni Wanafiq wazungu hawapendi Unafiq. Nenda Lamu, Mombasa, Tanga, Zanzibar,Dar utajua jinsi Wafiraji ni wengi. Halafu anza kuangalia asili yao utanielewa.
 
Habari wakuu,

Sipo hapa kuchochea suala la udini, wala kuegemea upande mmoja wa dini. Naheshimu kila dini kwa kuwa dini ni mfumo mzima wa maisha ya watu fulani.

Jambo linalonishangaza ni suala zima la ushoga kwa kupewa support kubwa sana na nchi za kikristu! Kiukweli inashangaza sana, kwani nchi hizi hazionekani kupinga wala kukemea vikali usheitwani huo.

Mpaka najiuliza wakristu wanamatatizo gani kwani, inaonekana ipo siku hizi nchi kwa pamoja na wakristu wote watakubali kusupport ushoga.

Papa Francis aliwahi kuhalalisha jambo hili kwa jamii fulani ya kikristu, lakini kutokana na aibu, wakristu wakajidai kukataa huku ukweli ukifahamika kwamba papa ni kiongozi mkuu wa dini yao na ni mtoa miongozo ya dini hiyo (kwa walivyokubaliana).

Sasa wakristu wameona kizuizi kikubwa cha kuendelea kwa ushoga ni uislamu. Hakika uislamu umenyooka, na kila msimamo umetolewa muongozo kwenye QUR'AN. Wameamua kujaribu kuingiza ushoga wao kwenye jamii za kiislamu. Naamini kwa uwezo wa Allah hawataweza, na uislamu utaendelea kupinga vikali laana yao hiyo. Na ipo siku ukweli utajulikana tu, kwamba wapi sahihi na wapi kulikuwa ni matatizoni. Muwe na siku njema. INSHALLAH
Unamaanisha nchi za Magharibi au nchi za kikristo? Kwa navyojua USA, Uingereza kuna Muslims pia vipi hawa Muslims wa USA wamehararisha ushoga? Urusi unaichukulia nchi ya kikristo au ki muslim? Nadhani it's more about culture than religion.
 
Tatizo hamuelewi kwa nini watu ni mashoga!! mwingine Mshedede umekufa! haufanyi kazi! anaamua kujiita shoga tu! mwingine hana Jinsia kabisaaa! lkn ana maumbile ya kike!! wanajiita tu ivo!

Mwingine ana jinsia mbili zote zina fanya kazi! ndo anaamua kujiita ivo hao hata humu wamo wengi tu!.........mwingine hataki ususmbufu wa mademu! yaani hao wana sababu nyiiingi!

Tatizo linakuja kwa vilaza wa kibongo! anaona kabisa yeye ni mwanaume Rijali! yuko vizuri lkn kwa kutaka usasa anaamua kujaribu nyuma yake! kwa kuiga tu! ndo tatizo linaanzia hapo!
 
Uislamu haupingi ushoga. Alikuwepo Mufti hapa alikuwa na wake wachache. Yule Mufti sitaki kumtaja jina. Kama itatokea Vita ya Tatu ya Dunia itakuwa kwa ajili ya hawa watu ambao wakielezwa jambo dogo tu hawaelewi.
Kwanza una chuki tu na roho mbaya , unajifanya huyaoni kwani , wewe ni mufilisi wa fikra na mawazo na unajitia hamnazo , sheria hzo za ushoga zipo magharabi na huo ndio ukweli ila pia usisahau makao makuu ya ukristo yapo huko huko
 
Habari wakuu,

Sipo hapa kuchochea suala la udini, wala kuegemea upande mmoja wa dini. Naheshimu kila dini kwa kuwa dini ni mfumo mzima wa maisha ya watu fulani.

Jambo linalonishangaza ni suala zima la ushoga kwa kupewa support kubwa sana na nchi za kikristu! Kiukweli inashangaza sana, kwani nchi hizi hazionekani kupinga wala kukemea vikali usheitwani huo.

Mpaka najiuliza wakristu wanamatatizo gani kwani, inaonekana ipo siku hizi nchi kwa pamoja na wakristu wote watakubali kusupport ushoga.

Papa Francis aliwahi kuhalalisha jambo hili kwa jamii fulani ya kikristu, lakini kutokana na aibu, wakristu wakajidai kukataa huku ukweli ukifahamika kwamba papa ni kiongozi mkuu wa dini yao na ni mtoa miongozo ya dini hiyo (kwa walivyokubaliana).

Sasa wakristu wameona kizuizi kikubwa cha kuendelea kwa ushoga ni uislamu. Hakika uislamu umenyooka, na kila msimamo umetolewa muongozo kwenye QUR'AN. Wameamua kujaribu kuingiza ushoga wao kwenye jamii za kiislamu. Naamini kwa uwezo wa Allah hawataweza, na uislamu utaendelea kupinga vikali laana yao hiyo. Na ipo siku ukweli utajulikana tu, kwamba wapi sahihi na wapi kulikuwa ni matatizoni. Muwe na siku njema. INSHALLAH
Una habari kwamba hata Mwamedi alikuwa anazibua mfereji ya dawasco? Sasa huo siyo ushoga?
 
Habari wakuu,

Sipo hapa kuchochea suala la udini, wala kuegemea upande mmoja wa dini. Naheshimu kila dini kwa kuwa dini ni mfumo mzima wa maisha ya watu fulani.

Jambo linalonishangaza ni suala zima la ushoga kwa kupewa support kubwa sana na nchi za kikristu! Kiukweli inashangaza sana, kwani nchi hizi hazionekani kupinga wala kukemea vikali usheitwani huo.

Mpaka najiuliza wakristu wanamatatizo gani kwani, inaonekana ipo siku hizi nchi kwa pamoja na wakristu wote watakubali kusupport ushoga.

Papa Francis aliwahi kuhalalisha jambo hili kwa jamii fulani ya kikristu, lakini kutokana na aibu, wakristu wakajidai kukataa huku ukweli ukifahamika kwamba papa ni kiongozi mkuu wa dini yao na ni mtoa miongozo ya dini hiyo (kwa walivyokubaliana).

Sasa wakristu wameona kizuizi kikubwa cha kuendelea kwa ushoga ni uislamu. Hakika uislamu umenyooka, na kila msimamo umetolewa muongozo kwenye QUR'AN. Wameamua kujaribu kuingiza ushoga wao kwenye jamii za kiislamu. Naamini kwa uwezo wa Allah hawataweza, na uislamu utaendelea kupinga vikali laana yao hiyo. Na ipo siku ukweli utajulikana tu, kwamba wapi sahihi na wapi kulikuwa ni matatizoni. Muwe na siku njema. INSHALLAH
Hata Zenj mashoga,mabasha wapo kibao,
Ila wazee wa kanzu wanajilia kimya kimya,
Tuanzie hapa,nchi za kikristo,Zina uhuru sana,wao Swala la ushoga,usagaji,ni haki ya kila mtu,sasa kwa sababu wazungu ndio wenye uchumi mkubwa duniani,wanaona lazima walazimishe Dunia ifate wanavyotaka,ukigoma,hakuna msaada!!na wanalazimisha nchi maskini za Afrika,huwezi kusikia wameenda China kulazimisha huo utamaduni,maana china inajitegemea,
 
Ushoga na mpira mwanzilishi wake ni mmoja ilitakiwa nchi za kiislamu kupinga na kukwepa mtego wa kuandaa kombe la dunia katika nchi zao, maana ni ibada za kishetan kama ilivyo ushoga. Mpira ndio dini mpya ya wengi kwa sasa.
 
Ushoga ni janga la kidunia upo KILA nchi, kwa nchi za Kikristo upo wazi kwa sababu ya UHURU uliopitiliza, nchi za kiislamu umejaa tele kwa kificho tangu zamani. Watumwa weusi walipasuliwa speaker na kuhasiwa Ili wasiweze waingilia wanawake wa kiarabu Ili kusambaza uchotara nchi za kiislamu na hata mtoto aliyebahatika kuzaliwa aliuwawa Ili kuepuka kusambaza machotara uarabuni.
 
Ushoga umekuwepo Sana kitambo tu katika nchi za kiislamu. Ili kulinda tamaduni za kuoa bikira wanawake wa kiarabu waliona ni heri kupasuliwa speaker kuepuka adhabu ya kuuwa endapo usipokutwa bikira wakati wa ndoa, hii Jamii uishi kindugu na sio dhambi kwao ndugu kuingiliana.
 
Ushoga si Ukristo wala uslam, ushoga ni dini ya shetani katika dini yao umehalalishwa. Lengo kuu ni kupunguza idadi ya wanaume Ili kucontrol population. Mwanaume yeyeto anaeoga maji ya nazi hawezi kuwa sawa kichwani madhara ya baadae ni kukosa nguvu ya kuzalisha.
 
Ajenda kuu ya kombe la Dunia ni kupromote ushoga, nchi za kiislamu zilishindwa kung'amua hilo FIFA waliruhusu nchi ya kiislamu imeze mtego wa kuandaa kombe hili wao walilenga kupata mapato wakapokea kichwa kichwa mpango huo lakini nyuma ya pazia wazee wa new world order wataleta ajenda za ushoga ambapo aupatani na maadili ya uislamu, so ni lazima uislamu wataupinga, kitendo tu cha kutumia nguvu kuupinga watakuwa wameupromote. Kitendo cha kuupinga wao wanakamilisha ajenda yao ya kuutangaza duniani.
 
Habari wakuu,

Sipo hapa kuchochea suala la udini, wala kuegemea upande mmoja wa dini. Naheshimu kila dini kwa kuwa dini ni mfumo mzima wa maisha ya watu fulani.

Jambo linalonishangaza ni suala zima la ushoga kwa kupewa support kubwa sana na nchi za kikristu! Kiukweli inashangaza sana, kwani nchi hizi hazionekani kupinga wala kukemea vikali usheitwani huo.

Mpaka najiuliza wakristu wanamatatizo gani kwani, inaonekana ipo siku hizi nchi kwa pamoja na wakristu wote watakubali kusupport ushoga.

Papa Francis aliwahi kuhalalisha jambo hili kwa jamii fulani ya kikristu, lakini kutokana na aibu, wakristu wakajidai kukataa huku ukweli ukifahamika kwamba papa ni kiongozi mkuu wa dini yao na ni mtoa miongozo ya dini hiyo (kwa walivyokubaliana).

Sasa wakristu wameona kizuizi kikubwa cha kuendelea kwa ushoga ni uislamu. Hakika uislamu umenyooka, na kila msimamo umetolewa muongozo kwenye QUR'AN. Wameamua kujaribu kuingiza ushoga wao kwenye jamii za kiislamu. Naamini kwa uwezo wa Allah hawataweza, na uislamu utaendelea kupinga vikali laana yao hiyo. Na ipo siku ukweli utajulikana tu, kwamba wapi sahihi na wapi kulikuwa ni matatizoni. Muwe na siku njema. INSHALLAH
Mataifa ya magharibi sii nchi za Kikristo, ndio maana makanisa yanageuzwa kuwa madanguro. Wamagharibi ni mapagani
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom