Dumas the terrible
JF-Expert Member
- Jan 20, 2021
- 5,466
- 11,366
Nawakaribisheni gongo la mboto mwisho wa lami mje mjionee wenyewe hiyo lami hata haijaishia hapo imesonga Hadi Kwa Nikki wa pili kisarawe!
😁😁😁😁
😁😁😁😁
Ha haaa, labda uendelew kutaja.Wewe unapenda wapi Kiongozi
Hiv huku si ndio nilisikia wamepitisha sheria ya kila mwanaume kuoa mwanamke zaid ya mmojaEritrea kukionea maujuzi ya Mungu.
Nenda Somaliland kuna aman zaid ya hapa bongoKiukweli bado ntaichagua nchi yangu Tanzania, sitamani kusafiri nchi nyingine Africa hii nahisi hawana amani kama tuliyonayo sisi. Ni mtazamo tu.
Na wanawake wanachapa kazi kuliko wanaume.Hiv huku si ndio nilisikia wamepitisha sheria ya kila mwanaume kuoa mwanamke zaid ya mmoja
Inaonekana wanawake ni wengi sana kuliko wanaumeNa wanawake wanachapa kazi kuliko wanaume.
Nadhani utaratibu wao unhekuwa kinyume chake[emoji23].
Ila wanautamaduni mbaya sanaNenda Somaliland kuna aman zaid ya hapa bongo
1.Cape VerdeMimi natamani siku moja nifije hapo Ethiopia ili nikajionee uumbaji wa Mungu ulivyo. Wewe ungependa walau siku moja ufije nchi gani hapa barani Afrika?
Yaani madem ndo wamekufanya uandike uzi kabisa...si uje hata hapa makumbusho uone ambavyo hujawahi kuona? Hadi waethiopia wenyewe wanashangaaMimi natamani siku moja nifije hapo Ethiopia ili nikajionee uumbaji wa Mungu ulivyo. Wewe ungependa walau siku moja ufije nchi gani hapa barani Afrika?
wana utamaduni mzuri sana.Ila wanautamaduni mbaya sana
Somalia hii hii Au kuna nyingine mkuu? Hapana🤭Nenda Somaliland kuna aman zaid ya hapa bongo
Utamaduni upi huo tena?Ila wanautamaduni mbaya sana
Karibu Tanzania Mkuuwana utamaduni mzuri sana.
Unatamani ufike Tanzania?Kiukweli bado ntaichagua nchi yangu Tanzania, sitamani kusafiri nchi nyingine Africa hii nahisi hawana amani kama tuliyonayo sisi. Ni mtazamo tu.