Naziona dalili za kumpa talaka mke wangu mpendwa

Naziona dalili za kumpa talaka mke wangu mpendwa

Quotes masters wote wanasifika kwa tabia ya ufilaji kunywa gahawa, na uvaaji wa msuli! Kinachokusumbua ni wivu kuwa kabla wewe hujamuanzishia huo mchezo mchafu, umegutuka kukuta wenzio walishamtafuna kitaaambo!
 
naomba vijana wawe waungwana kwenye kutoa maoni kama watu wazima kwani malenga wanasema;

". . Kushinda
kupendwa, kupenda
kushindwa"

we punga sana mbebez!..yaani wewe na wapemba wenzako akina "heaven on hedhi" niliyempitia mkanichongea nikapigwa ban eeh!...sasa nimerudi nikiwa full reloaded!!
 
"It's Not Easy"

I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I'm getting married
I could hear her voice on the other side of the telephone she was smiling
And she asked me a question that I proudly answered
She said son did you take time to know her
I said mama she's the best
But today it hurts me so
To go back to mama and say mama I
'M getting divorced
Oh I'm getting divorced

This choice I made didn't work out the way I thought it would [x2] it hurts me so mama
Mama said to me

[Chorus:]
It's not easy to understand it son
But I hope you'll make it [x3]
You'll be happy again

I remember in church
When the preacher read the scriptures
You looked so beautiful and innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colors that will destroy me in the near future

This choice I made didn't work out the way I thought it would be [x2]
Now I'm hurting

I remember when I held you
By the hand preacherman read the scriptures
Putting words in your mouth

Maybe what the preacherman said was not something that was within you
Now I know what they mean when they say

Beautiful woman is another man's plaything
Oh Lord I'm hurting now

This choice I made didn't work out the way I thought it would
Mama said to me

[Chorus]
 
"It's Not Easy"

I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I'm getting married
I could hear her voice on the other side of the telephone she was smiling
And she asked me a question that I proudly answered
She said son did you take time to know her
I said mama she's the best
But today it hurts me so
To go back to mama and say mama I
'M getting divorced
Oh I'm getting divorced

This choice I made didn't work out the way I thought it would [x2] it hurts me so mama
Mama said to me

[Chorus:]
It's not easy to understand it son
But I hope you'll make it [x3]
You'll be happy again

I remember in church
When the preacher read the scriptures
You looked so beautiful and innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colors that will destroy me in the near future

This choice I made didn't work out the way I thought it would be [x2]
Now I'm hurting

I remember when I held you
By the hand preacherman read the scriptures
Putting words in your mouth

Maybe what the preacherman said was not something that was within you
Now I know what they mean when they say

Beautiful woman is another man's plaything
Oh Lord I'm hurting now

This choice I made didn't work out the way I thought it would
Mama said to me

[Chorus]

 
Last edited by a moderator:
dah.....unavyoandika kila kamstari eti, "malenga walisema hivi"......utafikiri una busara, kumbe uliishajilia tigo mzee wa watu huna makuu....kazi ipo!!!!!!!!!!!!
 
we punga sana mbebez!..yaani wewe na wapemba wenzako akina "heaven on hedhi" niliyempitia mkanichongea nikapigwa ban eeh!...sasa nimerudi nikiwa full reloaded!!

Ban mbayaa sana punguza hasira mkuu utazoeaa tu
 
"Haina tabibu
ndwele ya mapenzi"

ndugu wana mmu hayo si maneno yangu, ni malenga wetu hao wanaelezea jinsi mahaba yalivyo na thamani ya pekee.

"Hakukuwa
kupendana, bila
kuheshimiana"

"swadakta" hapo juu ndo penye kiini cha mshawasho wangu wa kuamua kuliumiza dole gumba langu kuandika maneno haya mujarabu kwa watu shupavu wa mmu.

Ndugu zangu mwenzenu yamenikuta makubwa. Mimi nimeoa nikiwa mtu mzima sana. Tofauti ya umri na mke wangu ni miaka kumi na kenda. Miezi sita ya kwanza ndoa yetu ilikuwa ya furaha sana na hakika nilionja raha majinuni ya ndoa. Baada ya hapo ni mateso makubwa sana.

". Hasikii la
mwadhini wala la
mtia maji msikitini"

Mke wangu kaanzisha tabia chafu sana na isiyo mpendeza MUNGU na walimwengu pia. Ilikuwa ni mwezi wa saba wa ndoa yetu usiku wa maanani ndipo kiini cha dukuduku langu lilipoanza. Baada ya kufanya tendo la ndoa kwa raundi ya kwanza ndipo mke wangu mpendwa aliponiomba "twende chooni" akimaanisha nimwingilie kinyume na maumbile.

Kwakweli ilibidi nifanye ili kumridhisha na kumuonya kwamba iwe ni siku ile pekee. Kuanzia hapo mke wangu kaweka msimamo kuwa hanipi haki yangu mpaka nimpe "kiu yake"

Nafikiria kumpa taraka mke wangu ukizingatia bado hatujazaa.

Naombeni ushauri wana mmu wapendwa.

". Heri kufa macho
kuliko moyo"

qoetes master.

Mstari wa tano kutoka chini, hakunah kuzaa hapo tena bandugu, we endelea kukumua nyesi tu Hilo.
 
baba ako angetumia sehemu hiyo nahisi usingelikuwako duniani......mchunguze vizuri huenda anashauriwa na wenzie/ama picha anazotazama/ ama ni mgawaji wa mini kabang
 
Aaah, ptuuuu...!! Uliwezaje kumkubalia hiyo siku ya kwanza? Nyinyi nyote ni wash*nzi, wash*nzi haswaaa.... Tena hata usimpe talaka sasa maana ni type yako huyo, endeleeni tu na shetani atawasaidia. Mtandao wa tigo bwana, burudaaniii..........
 
"Moyo safi silaha
ya kutosha."

Kwa kadri ya mambo uliyoandika kwenye thread yako hapo juu ni wazi bado hujaoa na wala hujafikiria kuoa. Kama kweli umeoa na ukapost haya JF basi wewe ni punguani. Ndoa ni taasisi yenye hadhi na iheshimiwe na watu wote.
 
Aaargh! mdau mbona hivo? utamfanyiaje mke wako hivyo? Ukweli utakua ulipendezewa kufanya hiyo kitu so mwenzako akawa amenogewa. Kuna heshima gani tena hapo?
 
Aaargh! mdau mbona hivo? utamfanyiaje mke wako hivyo? Ukweli utakua ulipendezewa kufanya hiyo kitu so mwenzako akawa amenogewa. Kuna heshima gani tena hapo?

mbna kawaida.
 
Penda tigo sana wewe!!ohoo,'eti leo tu siku nyingine usirudia....aggrrrr
 
duh... ama kweli ndoa c institution ya kukimbilia kama hautambui Mungu awe mwanzilishi wenu. jaman bado nipo nipo sanahhhhhh
 
Back
Top Bottom