Nawezaje kurudisha WhatsApp ile ya zamani?

Nawezaje kurudisha WhatsApp ile ya zamani?

hapo cha mcngi rudisha nyuma mwaka na tarehe za simu yako then ujaribu kutumia yazaman
 
ukiona unataka ya zamani wewe lazima status zako zilikuwa za kuwachamba watu UMEMISS KUWASAKAMA WENZIO KWA STATUS naongea kwa sauti tu usinichambe hata mimi🙂🙂🙂🙂🙂🙂
 
Yan hakuna sehemu inanikera zaidi kama kwenye status
Sijui hata walifikiria nini hii imetuathiri sana tuliokuwa tunaitumia W'app kibiashara,hizo status za video nani mwenye muda wa kuziangalia bundle lenyewe hii hali ya magufuli battery nazo tia maji tia maji ila GBW'app hawajaondoa huu mfumo.
 
Sijui hata walifikiria nini hii imetuathiri sana tuliokuwa tunaitumia W'app kibiashara,hizo status za video nani mwenye muda wa kuziangalia bundle lenyewe hii hali ya magufuli battery nazo tia maji tia maji ila GBW'app hawajaondoa huu mfumo.
Hiyo app IPO wapi MKUU?
 
Mi bado ninayo ya zamani kama mambo ndo hayo si update waka nini
 
1d5f3a7b9a2d9321dac061ddc2b48ddb.jpg


Natumia beta nimeupdate now status ya maneno ipo na picha pia ipo
 
Swali kama hili niliulizwa na jibu nililompa ni......Inawezekana kuweka ya zaman mana kuna site zipo but haitafanya kazi bali itakutaka ui update/download new/updated whatsap........sasa napata kuamin kuwa whatsap wamebug na updates zao kipindi hiki hasa kwenye status.Kuna Umbea kuwa wanaweza kuirudisha kama awali
WhatsApp kurudisha "status" za maneno.. - TeknoKona
 
Mbona iko good tu hii app lkn WhatsApp wenyewe wanafikiria kurudisha ile version ya zaman baada ya feedback nyingi za watumiaji kuonyesha kutoipenda hii new version ambayo status yako itadumu kwa Massa 24
So jaribuni kuwa patient huenda ikarudishwa ile version ya zaman
 
Hata Mimi hii mpya sijaipenda hasa upande wa status, na nimejiwekea msimamo wa kutoweka status yeyote mpaka yatakapotokea mabadiliko mengine yatakayoniridhisha.
 
WhatsApp wamesikia wamerudi status ile ya zamani!

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Hata Mimi hii mpya sijaipenda hasa upande wa status, na nimejiwekea msimamo wa kutoweka status yeyote mpaka yatakapotokea mabadiliko mengine yatakayoniridhisha.
Mabadiliko tyr mbon
 
Back
Top Bottom