Nawezaje kuchukua michango yangu kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii?

Nsemwas Junior

Senior Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
165
Points
225

Nsemwas Junior

Senior Member
Joined Oct 23, 2009
165 225
Wakuu,

Hii sheria mpya inatia wasiwasi,ingawa haijapitishwa lakini naona mifuko wameshaanza kuzuia fao la kujitoa.

Nimesharesign na february nitakuwa free from my current emloyer,mfuko wangu ni PPF na ningependa kuchukua kafedha kangu kadogo kalichoko kule...kuna njia yoyote ninayoweza itumia kuipata pesa yangu?Sina mpango wa kuajiriwa tena na kuiacha hela yangu mpaka age 55 or 60 its crazy,kwa kipindi hicho haitakuwa na thamani ya sasa

Please advise.
 

Lussadam

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2007
Messages
1,191
Points
2,000

Lussadam

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2007
1,191 2,000
Wakuu,

Hii sheria mpya inatia wasiwasi,ingawa haijapitishwa lakini naona mifuko wameshaanza kuzuia fao la kujitoa.

Nimesharesign na february nitakuwa free from my current emloyer,mfuko wangu ni PPF na ningependa kuchukua kafedha kangu kadogo kalichoko kule...kuna njia yoyote ninayoweza itumia kuipata pesa yangu?Sina mpango wa kuajiriwa tena na kuiacha hela yangu mpaka age 55 or 60 its crazy,kwa kipindi hicho haitakuwa na thamani ya sasa

Please advise.
PPF nimkama walisitisha kiongozi.NSSF unachukua baada ya miezi 6. PPF ni mpaka 55
 

Forum statistics

Threads 1,378,994
Members 525,255
Posts 33,730,915
Top