Nawezaje ku-handle hali ya kukosa msisimuko na mpenzi wangu

Nawezaje ku-handle hali ya kukosa msisimuko na mpenzi wangu

Tunaita dormant stage and recreation of mind and soul!

Wakati unachakata sana mind ilikuwa active kwenye Hayo!Sasa mind inapumzika Baada ya heavy load!na ku recreate phase mpya ya uchakataji wa kikanuni!!

Màana boyhood uchakataji wake Hauna kanuni yaani wherever hata kama una taarifa ya kufiwa hujali unachakata tu!lakini Sasa boyhood inaondoka na adulthood inachomoza na utachakata KWA formula mpya na mikakati mipya !hutokuwa kama mwanzo Sasa sex inaenda kuwa uhitaji wa Muda husika na sio kama uraibu wa kustarehesha kama mwanzoni!!

Usipambane na Hali ikubali punguza matendo hasi yanayoweza kuibuka na kumtenda mwenzi wako!!

Weka utaratibu mpya wa kuchakata bao Moja KWA wiki Moja au tatu Mwezi mzima!Ili mfumo wa hisia na via vya uzazi vijiunde upya Baada ya kutumika Sana!!

Usisahau

"Rasimu ya Warioba irudi mezani SASA iwe KATIBA MPYA"!
Akiacha kuufuata huu ushauri basi na yy atakua na matatizo yake
 
Ninyi sio marafiki mkae hata muongee story za simba na yanga? hata mbishane uCCM na uCHADEMA je? Love language yenu ni ipi au ilikua ipi?

Hamuwezi hata kupika pamoja mle mfurahi? kama sivyo achaneni mtatesana sana, kila mtu akatafute mwenzi wake mwingine.
Tatizo ww binti kiziwi unataka kutuletea mapenzi ya kifilipino [emoji23][emoji1787]
 
Hakuna kitu yenye expired date katika level ya juu kama Mapenz.Mambo yote yatapita lakini neno litasimama.Usizini kabla ya ndoa....hapo ndo tunachemkia😥
 
Hakuna kitu yenye expired date katika level ya juu kama Mapenz.Mambo yote yatapita lakini neno litasimama.Usizini kabla ya ndoa....hapo ndo tunachemkia[emoji26]
Hata waliooana wakiwa bikra wanaeleza kuwa kuna wakati wanachokana ,tendo la ndoa linakuwa halina ubora kama ilivyokuwa mwanzoni mara tu baada ya kuoana.
 
Mimi nikiwa na Mtu mwanzoni Mapenzi hua moto moto baada ya muda namchoka sitaki hata kumuona,
Na hua sirudi nyuma, hadi leo sijawahi kujua shida nini.
Naimajini urefu wa mborlo zilizoingia ukiziunganisha unapata kilometer kadhaa. Hata hivyo sio tatizo sana kwani duniani hakuna jipya ,unaishi vile nafsi yako inaridhika
 
Kaa nae mbali hta wiki kadhaa bila hta kuoanana na siku ya kuonana tokeni nje ya maeneo mlozoea
 
Hata waliooana wakiwa bikra wanaeleza kuwa kuna wakati wanachokana ,tendo la ndoa linakuwa halina ubora kama ilivyokuwa mwanzoni mara tu baada ya kuoana.
Hasa ukutane na bikra la kiume,aiseee mkivuka honeymoon bila talaka mshukuru🙄
 
Ni kweli. Kwangu sex ndo upendo wenyewe
Hapa ndiyo unapokosea kuwa na mtazamo wa namna hii. Upendo(LOVE) na Mapenzi(Sex) ni vitu viwili tofauti ingawa vinakuwa na lengo moja. Mapenzi siyo upendo na upendo siyo mapenzi. Hizi ni hisia mbili tofauti zenye lengo moja. Ukiweza kutofautisha hivi vitu viwili basi utaweza kuondokana na tatizo lako.
 
Cha muhimu atafte demu mwengine tu sex ishamchosha kwa huyo aliyenae. Kukinai kitu huwa kupo tu thus why tunashauriwa uwe na sababu zaidi ya hela au sex umpendapo mtu
Ajue kutofautisha love and sex ni nini? Akijua hilo ataweza kujua chanzo cha tatizo lake.
 
Hiyo ni Stress, Anxiety, depression na phobia zinakunyemelea mkuu..kuwa makini..Mental health is really.
 
Back
Top Bottom