Mapenzi ni kisanga.[emoji3][emoji3] itoshe kisema mapenzi ni magumu
Wewe huna nguvu za kiume overr!!!Sikuwahi kuwaza furaha ya penzi letu litazimika na giza kutanda. Hakuna tena Ile excitimate, sina tena lile vibe la kuonana nae, mazungumzo hayanipi tena furaha,na mbaya zaidi ata faragha mzuka umeisha, nizipolazimishwa kuchomeka ndo imetoka hiyo.
Wakati ule nilipandisha mzuka hata Kwa kusoma text zake, nilipokuta missed call Yake nilihaha kutaka kufahamu alitaka kunieleza nini, nilipita madukani kutafuta gift zinazowakosha warembo, kwenye game nilikua nachakata papuchi hadi mashine naiacha ilale ndani ya K usiku kucha. Mtaani na ofsini nilionekana mwenye furaha, nilikua na hali ya juu ya self esteem and motivation, but now all are becoming dull and opeque.
Nimejitahidi kujaribu ku recistate hii situation Kwa kubadili hobbies ila wapi, nimeanza kwenda church , napenda kusikiliza inspirational talk, na hata kupunguza outing na kubaki home muda mrefu. Haya yote sioni yakinirudishia msisimuko wa penzi langu.
Wakati flani nikajaribu ushauri niliopewa na mdada mmoja kuwa hiyo ni hali ya kawaida na itapita in meanwhile nibadirishe mboga. Nikajaribu kupita na warembo kama watatu hivi, licha ya my sex drive kuwa ilikua kubwaa na mechi za kibabe ambazo zote nilikua na score goli kuanzia 2 but in a long run nafsi ilikua inaniambia hayo sio maisha yako, hufananii kuwa mchepukaji, and above all is contradicting yo personal values and belives.
Nimebaki njiapanda. Wakuu karibuni Kwa ushauri. Maisha yanakosa radha , na my major hobby is feeling happy and loved.
For how long sex desure .. will qualify to be called infatuation , mine it has survived more than three years
Labda? Nitaenda kucheckUsikute sukari imeshaanza kukunyemelea mkuu
Kabisa...aaaahHuko kwenye kilimo ndio asijaribu kabisa kama haya maswala madogo yanamshinda
Nani anazo ? Mimi ninazo za kula na kudrive Subaru tu mjiniAna hela?
Hii kitu oversadden imekua physics na paper haiend kabisaaaUnaelewa nini mtu akisema "chemistry"? (Achana na ile ya shuleni).
SidhaniWewe huna nguvu za kiume overr!!!
YeahFucking Strong for 3 years
Kama ni mpenzi don't be concerned ila kama ni mke wako ungeenda hata kwa bulldozer nashauri kama hujaoa achana na hizo tabia mrudie Mungu uoe mpenzi sio mali yako she's not within your marital jurisdiction hopefully umenielewa .Sikuwahi kuwaza furaha ya penzi letu litazimika na giza kutanda. Hakuna tena Ile excitimate, sina tena lile vibe la kuonana nae, mazungumzo hayanipi tena furaha,na mbaya zaidi ata faragha mzuka umeisha, nizipolazimishwa kuchomeka ndo imetoka hiyo.
Wakati ule nilipandisha mzuka hata Kwa kusoma text zake, nilipokuta missed call Yake nilihaha kutaka kufahamu alitaka kunieleza nini, nilipita madukani kutafuta gift zinazowakosha warembo, kwenye game nilikua nachakata papuchi hadi mashine naiacha ilale ndani ya K usiku kucha. Mtaani na ofsini nilionekana mwenye furaha, nilikua na hali ya juu ya self esteem and motivation, but now all are becoming dull and opeque.
Nimejitahidi kujaribu ku recistate hii situation Kwa kubadili hobbies ila wapi, nimeanza kwenda church , napenda kusikiliza inspirational talk, na hata kupunguza outing na kubaki home muda mrefu. Haya yote sioni yakinirudishia msisimuko wa penzi langu.
Wakati flani nikajaribu ushauri niliopewa na mdada mmoja kuwa hiyo ni hali ya kawaida na itapita in meanwhile nibadirishe mboga. Nikajaribu kupita na warembo kama watatu hivi, licha ya my sex drive kuwa ilikua kubwaa na mechi za kibabe ambazo zote nilikua na score goli kuanzia 2 but in a long run nafsi ilikua inaniambia hayo sio maisha yako, hufananii kuwa mchepukaji, and above all is contradicting yo personal values and belives.
Nimebaki njiapanda. Wakuu karibuni Kwa ushauri. Maisha yanakosa radha , na my major hobby is feeling happy and loved.
Sikuwahi kuwaza furaha ya penzi letu litazimika na giza kutanda. Hakuna tena Ile excitimate, sina tena lile vibe la kuonana nae, mazungumzo hayanipi tena furaha,na mbaya zaidi ata faragha mzuka umeisha, nizipolazimishwa kuchomeka ndo imetoka hiyo.
Wakati ule nilipandisha mzuka hata Kwa kusoma text zake, nilipokuta missed call Yake nilihaha kutaka kufahamu alitaka kunieleza nini, nilipita madukani kutafuta gift zinazowakosha warembo, kwenye game nilikua nachakata papuchi hadi mashine naiacha ilale ndani ya K usiku kucha. Mtaani na ofsini nilionekana mwenye furaha, nilikua na hali ya juu ya self esteem and motivation, but now all are becoming dull and opeque.
Nimejitahidi kujaribu ku recistate hii situation Kwa kubadili hobbies ila wapi, nimeanza kwenda church , napenda kusikiliza inspirational talk, na hata kupunguza outing na kubaki home muda mrefu. Haya yote sioni yakinirudishia msisimuko wa penzi langu.
Wakati flani nikajaribu ushauri niliopewa na mdada mmoja kuwa hiyo ni hali ya kawaida na itapita in meanwhile nibadirishe mboga. Nikajaribu kupita na warembo kama watatu hivi, licha ya my sex drive kuwa ilikua kubwaa na mechi za kibabe ambazo zote nilikua na score goli kuanzia 2 but in a long run nafsi ilikua inaniambia hayo sio maisha yako, hufananii kuwa mchepukaji, and above all is contradicting yo personal values and belives.
Nimebaki njiapanda. Wakuu karibuni Kwa ushauri. Maisha yanakosa radha , na my major hobby is feeling happy and loved.
Wapi?Imelala nini
Nje unachakata kwa sababu ya ugeni na sio vinginevyo. Lakini ukiwa na demu wa muda mrefu hutachakata ipasavyo. Hapo ni adrenalines zinakusukuma na sivingineSidhani kama nimefika huko, merch za nje nachakata kwa ubora sana , SEMA cheating lifestyle is contrary to my personal values.
Aaah yaniii sijui tufanyeje?Mapenzi yamekufa kifo cha mdudu miguu juu.
Nko poa, mambo!?Aaah yaniii sijui tufanyeje?
U hali gani lakini beautiful wewe apo?
Hii kauli mwachie yule asiyekuwaga na point wala ushauru...yule mluguru[emoji28]
Ameichoka Mbususu ya mchumba wake huyo.Lakini ndio mambo yalivyo wanaume wengi huwatokea hayo.Sema Wadada wa JF pia mnajua hayo ila hamsemi....Ukiipiga sana papuchi ya mchumba wako uliyeizoea haya hutokea kikubwa msikutane kutane sana na bidada inatakiwa awe mbunifu lakini pia Usimlale kila sikuMapenzi yamekufa kifo cha mdudu miguu juu.