Naweza kumpata mpenzi wa kweli kwenye mitandao?

Naweza kumpata mpenzi wa kweli kwenye mitandao?

Wapo wengi sana ila tatizo wengi ni kinamama salehe na baba salehe ndo wamejaa mitandaon so kama hutojali we tafuta tu utapata.
 
Mke/mume anapatikana popote babu. Iwe mtaani,club,nyumba za ibada,mitandaoni popote pale

Kweli. Ila kwa nini huyu ndugu yetu kaamua kufia mtandaoni? Angetueleza kwa nini hataki kutafuta huko kwingine.
 
Hahahahaaa, Ila siku zote mm huwa ni mshauri waki mzuri, ni vile huwa hunisikilizi😉

Wewe subiria funga mwaka ya MMU
Ushauri kamshauri dada yako na kale kabinti chako mie sihitaji
 
Back
Top Bottom