Naweza kumpata mpenzi wa kweli kwenye mitandao?

Naweza kumpata mpenzi wa kweli kwenye mitandao?

Hii kitu Mimi huwasiielewi. Kwani wakwenye mitandao sio ndio Hao hao tunaowatongoza mitaani?

Mimi nafikiri unaweza kumpata, ni wewe tu na uamuzi wako. Hao machangu na waliochoka wanajulikana kiurahisi tu kwenye mitandao na wastaarabu pia wanajulikana pia. Binafsi Sioni tofauti kutafuta msichana kwenye mtandao na kutafutia mtaani.
 
Unaweza kumpata endapo na ww utakuwa na dhamira ya dhati na mkweli. Maana mwanaume waliowengi tunawalaghai sana wanawake
 
kwani kuna watu wanaishi kwenye mitandao? hawa wa kwenye mitandao ndio hao unaowaona majumbani mashuleni na maofsini, hum kuna mawaziri, wabunge, madiwani, wake za watu, waume za watu, hadi mahauseger, wako wakuu wa mikoa wakuu wa wilaya wakurugenzi hadi watendaji, wote wako hum
 
ni kweli naweza kupata mpenzi au mke wa kweli kwenye hii mitandao?

hivi ule wino ulioweka wakati unapiga kura ushaftika katika kidole chako maana mi bado upo???????????


Am done ...........
 
Me naimani kua UNAWEZA, kwani mke/mume ni Mungu ndio anakupa na huwez jua utampata wapi, lini na sehemu husika huwezi kuijua.

Ushauri wangu kwako ni:
Kamwe usifungue mitandao kwa ajili ya kutaka mke, ila anza kwa ajili ya urafiki, km umepangiwa umpate kwenye mitandao utampata au km ni nje ya hapo utampata tu.
Hao mashangingi wanaosemwa kwenye mitandao hata mitaan wapo, mtu kafanya uhuni weeee baadae anaamua kutulia ili apate mume/mke. Na wanadumu.

Vp hapo atakuwa salama na magonjwa ya zinaa...? Maambukizo yanaweza kumwacha hivi hivi...?
 
Back
Top Bottom