Naweza kukaa Gongo la Mboto nikasoma UDSM?

cheguvala

Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
71
Points
95

cheguvala

Member
Joined Aug 21, 2016
71 95
kijana autaweza asee,sababu mimi nishajaribu kitunda to udsm wiki sikumaliza,utachoka,usafiri changamoto na utamiss badhi ya vipind,ili bidi nipange tyu hk msewe
Nakushauri kaa hostel au panga room
 

all kissus

Senior Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
131
Points
225

all kissus

Senior Member
Joined Jul 24, 2016
131 225
mkuu mtoa mada kwanini unataka kukaa gongolamboto ni matumizi gani unabana, umekosa mkopo? umekosa hostel? labda kuanzia hapo tunaweza kukusaidia..
 

all kissus

Senior Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
131
Points
225

all kissus

Senior Member
Joined Jul 24, 2016
131 225
tafuta mwenzako ambae nae anataka kupanga lakin awe mwaminifu , tafuteni chumba mta share cost.

ndivyo wanavyofanya wadau wengi hapo udsm,
hapo msewe kuna vyumba vya bei nafuu tuu
 

all kissus

Senior Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
131
Points
225

all kissus

Senior Member
Joined Jul 24, 2016
131 225
Hostel zimejaa
na pia hostel hapo udsm kuna watu wanauzaga vyumba unaweza ukanunua kwa mtu na kukaa mwaka mzima..

mm nilikaaga hapo mabibo hostel mwaka wa kwanza na wapili

mwaka wa kwanza nilimbeba mtu akanipa nusu ya gharama za hostel..

mwaka wa pili nilinunua kitanda kwa jamaa mmoja alikuwa kashalipia first semester, so mm nililipia second semester nika kaa peke yangu mwaka mzima, sikubeba mtu.

kununua chumba ni kinyume na sheria , ila nilimfuata wadeni nikamwambia nina rafiki yangu kapata chumba lakini kasema hatokaa atakua akitokea nyumbani so alikuwa anaomba anikabidhi kile kitanda mm apa niwe nakitumia..

wadeni alikubali akachukua copy ya id yangu akaniambia nitakuwa responsible kwa kile kitanda na semester ya pili inabidi nihakikishe kinalipiwa.

Au nenda kwa wadeni moja kwa moja, mwambie umekosa hostel, unataka kitanda, atakusaidia wengi walikuwa wakisaidiwa..

huko gongo la mboto ni mbali sanaa..
 

all kissus

Senior Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
131
Points
225

all kissus

Senior Member
Joined Jul 24, 2016
131 225
Na hostel udsm huwa wanapangiwa kwanza ndio badae wanalipa, sasa sijajua wewe ni mwaka wa ngapi , ninachofaham asilimia kubwa wanapataga hostel
 

Forum statistics

Threads 1,355,856
Members 518,781
Posts 33,121,501
Top