Wanaume bwana tukiaza kuulizwa tu na mademu zetu "BABY UMEKULA NINI"
basi hapo break ya kwanza jamii forum alafu mkiachwa mnaanza oooh wanawake sio watu wa kuwaamini kumbe wewe umeleta UHAYA
Ayupo mhaya
Mkuu miss natafuta,Mbona huyo wife wako kiazi sana.yaani wewe ndo umebeba maisha yake.hana vision wala dream yoyote na maisha.what if ukifa leo.?
Sent using Jamii Forums mobile app
😀😀jarbu kuomba mbinu kutoka kwake u never knw unaweza ambulia chochote kituHuyo ni malaika kabisa eti kila kitu yuko perfect aargh, mimi ni binadamu siwezi kuwa kama yeye[emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app