Tansy
JF-Expert Member
- Apr 19, 2018
- 3,946
- 8,954
Labda hapo ndio alipokosea,kusema tabia za wengineUmerudi kwa kasi na mada zako za kuponda wanawake
Ungemsifia tu huyo wako bila kusema tabia za wanawake wengine
Shukuru umepata type yako !!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio ndo hapo sasaLabda hapo ndio alipokosea,kusema tabia za wengine
Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
Sawa shoga yangu kwani kuna tatizo Juma Lokole??!Mbona sijaona sehemu ameandika anaomba umuamini,,
Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
mkuu hii avatar yako nimeipenda na nimeiweka DP yangu watsap na kuisindikiza kwa caption "i wish i can reset time back to old days".
hili barua refu linahusu nini vile
Ni ripoti ya kikao cha mabaharia wamekubaliana kiwango cha chini cha kuhonga sio 7,800 tena bali 78,000hili barua refu linahusu nini vile
wewe ni muwakilishi wao?Ni ripoti ya kikao cha mabaharia wamekubaliana kiwango cha chini cha kuhonga sio 7,800 tena bali 78,000
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nimeona mtu anauliza uzi unasemaje nimemwambia au nimekoseawewe ni muwakilishi wao?
We umesoma vibaya. Wamepunguza tena sifuri siyo wameongeza sifuli.Ni ripoti ya kikao cha mabaharia wamekubaliana kiwango cha chini cha kuhonga sio 7,800 tena bali 78,000
Sent using Jamii Forums mobile app