Supastar
Senior Member
- Mar 19, 2019
- 110
- 94
- Thread starter
- #21
hili ni sahihi kabisaBikira nyingi zinatolewa kwa kubakwa...yaani wanakuwa hawako willinglly ndo maana wengi huwachukia but wachache wanaokutunuku utoe kiroho safi unakuwa the love wa maisha yao..lazima akukumbuke tu haijalishi ni mda gani...ninaongelea uzoefu wangu nilishatoa ya kulamisha na kutoa ya kutunukiwa..all in all kutoa bikira kunabore sana...hata uinjoy sex.
😃😃😃 na wachukia sana virgin girlsNi vita arifu vinazinguaga kichizi km huna roho ngumu anakaachia kanaenda mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh! Sisomagi story kama hizo, ila kama nikukamua, nakamua sana mpaka nguo inakauka hapohapo
Kamsome baba yetu James Jason kule 'mahusiano yangu na Hamida' ccJBourne
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh! Sisomagi story kama hizo, ila kama nikukamua, nakamua sana mpaka nguo inakauka hapohapo
Sent using Jamii Forums mobile app