Nawauliza Wanawake

Supastar

Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
78
Points
125

Supastar

Member
Joined Mar 19, 2019
78 125
Nina swali la kizushi tuu kidogo,Moja ya matukio ambayo wanawake hukumbuka sana kwenye mapenzi ni kitendo cha kutoa bikra na inasemekana kuwa mwanaume aliyemtoa bikra hukumbukwa mno

Na pia mwanamke anapokuwa kazaa na mwanaume then wakatengana ni rahisi kurudiana ama kupasha viporo .

Sasa naomba maoni yenu nani ana nguvu zaidi kwa mwanamke kati ya mtu aliyemtoa bikra na uliyemzalisha?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,247
Points
2,000

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,247 2,000
Bikira nyingi zinatolewa kwa kubakwa...yaani wanakuwa hawako willinglly ndo maana wengi huwachukia but wachache wanaokutunuku utoe kiroho safi unakuwa the love wa maisha yao..lazima akukumbuke tu haijalishi ni mda gani...ninaongelea uzoefu wangu nilishatoa ya kulamisha na kutoa ya kutunukiwa..all in all kutoa bikira kunabore sana...hata uinjoy sex.
 

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
917
Points
1,000

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
917 1,000
Kwa wanawake ninavyowajuha wote hao watapewa nyama vizuri trust me

Wana msemo wao wanasemaga "kwani shi ngapi"

Alafu mwanangu mleta mleta Uzi Nina wasiwasi na gender ID yako sasa kwanini kichwa cha habari kiwe hivyo wakati sisi ndo watoa bikra na watia hizo mimba


What f*uck
 

Supastar

Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
78
Points
125

Supastar

Member
Joined Mar 19, 2019
78 125
Bikira nyingi zinatolewa kwa kubakwa...yaani wanakuwa hawako willinglly ndo maana wengi huwachukia but wachache wanaokutunuku utoe kiroho safi unakuwa the love wa maisha yao..lazima akukumbuke tu haijalishi ni mda gani...ninaongelea uzoefu wangu nilishatoa ya kulamisha na kutoa ya kutunukiwa..all in all kutoa bikira kunabore sana...hata uinjoy sex.
Mimi kuna manzi ananikumbuka sana miaka nenda rudi ameolewa lakini bado anakumbuka tuu coz nilimtoa bikra ila usumbufu wake ulikuwa sio poa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Claret

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
663
Points
1,000

Claret

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
663 1,000
Bikira nyingi zinatolewa kwa kubakwa...yaani wanakuwa hawako willinglly ndo maana wengi huwachukia but wachache wanaokutunuku utoe kiroho safi unakuwa the love wa maisha yao..lazima akukumbuke tu haijalishi ni mda gani...ninaongelea uzoefu wangu nilishatoa ya kulamisha na kutoa ya kutunukiwa..all in all kutoa bikira kunabore sana...hata uinjoy sex.
Aisee kutoa bikra ni kazi ambayo sikuifaidi kabisa. Siku hiyo utadhani nilikuwa naingiza kwenye tobo la koki ya bomba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kagebby

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
464
Points
500

kagebby

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
464 500

Forum statistics

Threads 1,389,308
Members 527,903
Posts 34,022,687
Top