Nawatakia Ramadhwani Njema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Ramadhwani Njema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, Jul 29, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Assalamu alaykum yaa ikhwatu l,kiram.

    Kwa waislam wote nawatakia mfungo mwema wa ramadhwani.

    Hakika Allah atowafikishe tuweze kuudiriki mwezi huu kwa uslama na amani na kutuzidishia wingi wa wema na thawabu.

    Nawatakia kila la kheir na afya njema.
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,556
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    ndiyo kitu gani hicho mkuu,wengine hatujui au mwezi wa kutotenda dhambi na miezi mingine ya dhambi kwa kwenda mbele,kituko hiki ,
    wengine tuko gizani juu ya hilo suala
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Wizi utapungua mitaani walau kwa mwezi huu!

    Ramadhani Njema
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    inshallah!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    alhamdulillah ustadh......harusi ilikwisha salama?.......napenda nichukue fursa hii kukutakia mema na barka katika mwezi ujao wa Ramadhani....inshaallah Mwenyezi Mungu akutangulie...amina
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 11,866
    Likes Received: 2,340
    Trophy Points: 280
    Duh!! asavali bei ya kitimoto's ipungue maana kilo ilifikia hadi buku saba chenji hupati.
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Pangua masaa ya kula
     
Loading...