Nawatakia Ramadhwani Njema

Nawatakia Ramadhwani Njema

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Posts
7,161
Reaction score
2,329
Assalamu alaykum yaa ikhwatu l,kiram.

Kwa waislam wote nawatakia mfungo mwema wa ramadhwani.

Hakika Allah atowafikishe tuweze kuudiriki mwezi huu kwa uslama na amani na kutuzidishia wingi wa wema na thawabu.

Nawatakia kila la kheir na afya njema.
 
Assalamu alaykum yaa ikhwatu l,kiram.

Kwa waislam wote nawatakia mfungo mwema wa ramadhwani.

Hakika Allah atowafikishe tuweze kuudiriki mwezi huu kwa uslama na amani na kutuzidishia wingi wa wema na thawabu.


Nawatakia kila la kheir na afya njema.

ndiyo kitu gani hicho mkuu,wengine hatujui au mwezi wa kutotenda dhambi na miezi mingine ya dhambi kwa kwenda mbele,kituko hiki ,
wengine tuko gizani juu ya hilo suala
 
Assalamu alaykum yaa ikhwatu l,kiram.

Kwa waislam wote nawatakia mfungo mwema wa ramadhwani.

Hakika Allah atowafikishe tuweze kuudiriki mwezi huu kwa uslama na amani na kutuzidishia wingi wa wema na thawabu.

Nawatakia kila la kheir na afya njema.


Wizi utapungua mitaani walau kwa mwezi huu!

Ramadhani Njema
 
Assalamu alaykum yaa ikhwatu l,kiram.

Kwa waislam wote nawatakia mfungo mwema wa ramadhwani.

Hakika Allah atowafikishe tuweze kuudiriki mwezi huu kwa uslama na amani na kutuzidishia wingi wa wema na thawabu.

Nawatakia kila la kheir na afya njema.

alhamdulillah ustadh......harusi ilikwisha salama?.......napenda nichukue fursa hii kukutakia mema na barka katika mwezi ujao wa Ramadhani....inshaallah Mwenyezi Mungu akutangulie...amina
 
Duh!! asavali bei ya kitimoto's ipungue maana kilo ilifikia hadi buku saba chenji hupati.
 
Assalamu alaykum yaa ikhwatu l,kiram.

Kwa waislam wote nawatakia mfungo mwema wa ramadhwani.

Hakika Allah atowafikishe tuweze kuudiriki mwezi huu kwa uslama na amani na kutuzidishia wingi wa wema na thawabu.

Nawatakia kila la kheir na afya njema.

Pangua masaa ya kula
 
Back
Top Bottom