sijasema wasukuma wote wanajua kupenda na wala sijasema makabila mengine hawajui kupenda
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
Sio mna care ni mabwege
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
Lakini kila kitu ni perception,ipo siku dada mmoja mbeya city alikimbia na towel mpaka kituo cha police,ili kupata usalama,alipigwa na bonge la oversize ya govinder mpaka akataka kukohoa damu,gash, they do have big dick dick you everseen,they fuC up to hell,queen seems to luv large govinder.
Hujasema ukizingua kidogo mabamzi ya kutosha ili kuongeza upendo
Ni kweli kabisa sisi wanaume wa pande hizo ma kea hadi balaa.
Sio mna care ni mabwege
wanagegeda hao na kizaliana
habari zenu...
Anyway, sisemi ni wote lakini wanaume wa kisukuma walio wengi wanajua kupenda, wanacare, wataratibu, wastaarabu, wana heshima, etc.
wadada nawashauri jaribu msukuma kama huko kwingine unaona mambo hayaendi.
trust me nimefanya uchunguzi mdogo juu ya hili. i know what am talking about.
NB; sijasema makabila mengine hawajui kupenda...
queeny,
Wasukuma wa wapi unaoongelea? Wa Geita,Mwanza,Shinyanga au wa Kishapu maeneo ya Isemelo,Buzinza,Mwamashimba,Mwabuzo karibu karibu na Meatu-ambao wanawake wanatumikishwa kwa mikokoteni,kulima mashamba,vijana wanawaacha wake zao watunzwe wao wanaishi maporini kuchunga ng'ombe?
I hope umekutana na msukuma wa mjini aliyeendelea,,nenda bush utafiti maisha ya kabila hili ambalo ni kubwa Tanzania