Nawapenda single mothers


kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
951
Likes
934
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
951 934 180
Nimetokea kuvutiwa na hawa watu sana,

Ukiwa nao kwenye mahusiano unakuwa umepata chuma cha ukweli, wana uzoefu mkubwa wa mahusiano hivyo wanapokuwa kwenye mahusiano hisia haziwaendeshi kama wale watoto..

Hawaombi ombi vitu visivyo vya msingi, wanatoa ushauri mzuri sana na ni waelewa pia, wanajua kujitegemea na kutunza wapenzi wao, sio wagomvi wengi wao ni watulivu na wapole, huduma wanatoa bila hiyana, na ukiwatendea wema hakika utawafurahia sana.

Kiufupi mi nawakubali sana, na naamini miaka kadhaa ijayo watakuwa kwenye chati sana na wataongoza kwa kuolewa kuliko hivi visichana vidogo vidogo.

Na wakiendelea kuwa hivi NADHANI ITAPENDEZA...
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,053
Likes
17,344
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,053 17,344 280
Siti ya kwanza
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,430
Likes
25,466
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,430 25,466 280
Duuuh
Kweli kila mtu anasema anacho ona kinafaa
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,722
Likes
4,536
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,722 4,536 280
Hao single mothers ndio akina nani? Hivi kuna mother ambao ni double, triple, tetra etc !!!!!
 
puttin

puttin

Senior Member
Joined
May 17, 2015
Messages
168
Likes
209
Points
60
puttin

puttin

Senior Member
Joined May 17, 2015
168 209 60
Mkuu naona umeamua kujaza PM yako kwa style yako hongera zako wakizidi nipunguzie na mimi maana kama nawaona wakina miss natafuta & CO wakikusarandia inbox
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,634
Likes
2,123
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,634 2,123 280
nimekupenda without gharama mkuu
 
conor

conor

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
236
Likes
293
Points
80
conor

conor

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
236 293 80
Hahaha. Imebidi nicheke kwa sauti. Lol.

Mnakoelekea wanaume kunatisha aiseee yaani kila mmoja ana mtazamo wake.

Cc. Numbisa, ringson, agata edward, Beira Baby Boy na mtu chake
Niruhusu nikunyonye mtindi
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,464
Likes
5,748
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,464 5,748 280
Hahaha. Imebidi nicheke kwa sauti. Lol.

Mnakoelekea wanaume kunatisha aiseee yaani kila mmoja ana mtazamo wake.

Cc. Numbisa, ringson, agata edward, Beira Baby Boy na mtu chake
hahaha tafiti za jf azijawahi kutuacha salama.
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
951
Likes
934
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
951 934 180
Hao single mothers ndio akina nani? Hivi kuna mother ambao ni double, triple, tetra etc !!!!!
Mkuu hujaelewa nini?? Mlaumu mwalimu wangu maana mimi ndo matokeo ya yeye mkuu
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
951
Likes
934
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
951 934 180
Mkuu naona umeamua kujaza PM yako kwa style yako hongera zako wakizidi nipunguzie na mimi maana kama nawaona wakina miss natafuta & CO wakikusarandia inbox
Nawakubali tu hawa watu mkuu
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,822
Likes
483,697
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,822 483,697 280
Aiseee watu wana vituko
Hahaha. Imebidi nicheke kwa sauti. Lol.

Mnakoelekea wanaume kunatisha aiseee yaani kila mmoja ana mtazamo wake.

Cc. Numbisa, ringson, agata edward, Beira Baby Boy na mtu chake
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
951
Likes
934
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
951 934 180
Hahaha. Imebidi nicheke kwa sauti. Lol.

Mnakoelekea wanaume kunatisha aiseee yaani kila mmoja ana mtazamo wake.

Cc. Numbisa, ringson, agata edward, Beira Baby Boy na mtu chake
Huu ndo mtazamo sahihi sasa
 
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2016
Messages
2,433
Likes
2,260
Points
280
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2016
2,433 2,260 280
Mkuu naona umeamua kujaza PM yako kwa style yako hongera zako wakizidi nipunguzie na mimi maana kama nawaona wakina miss natafuta & CO wakikusarandia inbox
Tehe tehe....jamaa mjanja mjanja kama dogo janja.
 
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
7,894
Likes
18,461
Points
280
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
7,894 18,461 280
Humu ndan hata hapaeleweki kesho kutwa unakuja uzi wa kuwakandia
 

Forum statistics

Threads 1,237,525
Members 475,533
Posts 29,291,933