Nawaomba mnipokee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaomba mnipokee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Binti Magufuli, Apr 6, 2011.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,360
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hi all wakongwe na wasio wakongwe wa JF,

    Nimekuwa nikipitia hii forum kwa muda mrefu sasa. Mwanzoni sikujua ni ya nini hasa, lakin nimekuja kugundua kuwa ni most useful kwani ni njia mojawapo ya kuweza kupanua wigo wa uelewa wa mambo mbalimbali yahusuyo maisha yetu ya kila siku.

    Kwa heshima na taadhima naombeni mnipokee kwa moyo mmoja.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,181
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chagua matron au patron! Karibu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Karibu sana katika jamii yetu, tunategemea mengi kutoka kwako!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini, alika wengine
     
Loading...