Nawakumbusha tu kwamba kesho ni siku ya wajinga

Nawakumbusha tu kwamba kesho ni siku ya wajinga

sarcomere1

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Posts
330
Reaction score
634
Kesho ni tarehe 01/04 siku ya wajinga duniani, nawakumbusha tu maana kuna wadau wana utani unaweza hata ukalia

Ni tukio gani huwezi kulisahau kuhusu hii siku?

Kuna mpuuzi alinialika lwenye sherehe na akanipanga kabisa ukitoka nyumbani waambie wasikuwekee chakula, basi nafika kwao nakuta patupu alafu ananicheka ananiambia ni siku ya wajinga...
Share nasi hapa ww mdau

Sent using My phone
 
Umefanya vizuri kukumbushia, sita-reply sms ambazo hazina msingi.

T[emoji769]
 
Mwenye historia fupi juu ya hii siku anijuze tafadhali,.ilikuwaje na kwanini kukawa na siku ya wajinga(kama ni kweli hii siku ina maadhimisho)na sio siku ya wapumbavu,.
 
Nadhani picha hii inafaa kusindikiza uzi.
tapatalk_1554051462882.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Miaka ya nyuma nikiwa nasambaza bia za jumla kwa kutumia baiskeli sitosahau siku niliambiwa fulani anataka cret 4 za bia na baadhi ya vinywaji vikali vichache, sasa bila kufikira si nikafunga mzigo na kuanza kupiga pedel mpaka kwa mteja wangu.
Mara paap kufika ofisini kwa kimario si akanitumbulia macho kama hanijui [emoji23][emoji23]

Tulibishana pale karibia utokee ugomvi ndipo mshenzi mmoja akaja kutukumbusha kuwa ilikuwa ni sikukuu ya wajinga.

Huwezi amini niligeuza na bia zangu umbali wa kilomita 2. 3 hivi kama sijakosea. Mbaya zaidi kwenda ilikuwa ni mteremko kiasi ila kurudi ilinibidi nisukume
 
Niliwahi kumwacha mpnz. Kwa sababu alini treat kama mjinga kwenye hiyo sikukuu.
Namaanisha kitendo cha kuona naweza kuwa participant kwenye hiyo sikukuu ni kwamba alishaona mimi ni mjinga.

Sasa ole kesho mtu anitreat kama mjinga.

Cc 100 Likes

Sent using Jamii Forums mobile app

Please, hii siku ya wajinga utani wake hauhusiki kwa issue za mapenzi.

Personally huwa si-entertain kabisa mambo ya siku hii, maana watu wanaweza uwana kwa pressure.

Be assured kwamba hilo halipo.
 
Please, hii siku ya wajinga utani wake hauhusiki kwa issue za mapenzi.

Personally huwa si-entertain kabisa mambo ya siku hii, maana watu wanaweza uwana kwa pressure.

Be assured kwamba hilo halipo.
Kwa kuwa umenihakikishia, asante sana.
Mara paaap kesho nakwambia nipo hotel Fulani room no Fulani, uje. Unafika kumbe nimekuona wewe ni mjinga usherekee sikukuu yako namna hiyo[emoji13][emoji13][emoji13]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kuwa umenihakikishia, asante sana.
Mara paaap kesho nakwambia nipo hotel Fulani room no Fulani, uje. Unafika kumbe nimekuona wewe ni mjinga usherekee sikukuu yako namna hiyo[emoji13][emoji13][emoji13]

Sent using Jamii Forums mobile app

Huwezi kunifanyia hivyo, naamini.

Hivi unajua watu wanaachana kweli kwa ujinga ujinga kama huo.
 
KUWA MAKINI KESHO KUEPUKA USUMBUFU.
________________________

Kesho asubuhi, April 1, 2017 kutakuwa na ule upuuzi wa " Siku ya Wajinga Duniani ", katika taarifa na habari mbalimbali kupitia mitandaoni.

Napenda kuwakumbusha wapendwa wote, kuwa makini na baadhi ya taarifa mbalimbali zitakazokuwa zikitolewa siku ya kesho (hasa asubuhi) kupitia mitandao na sehemu nyingine kuwa, zinaweza kuwaletea sintofahamu au usumbufu kwa muda katika shughuli zao, kama hawatokua makini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona unaturudisha nyuma badala ya mbele?
KUWA MAKINI KESHO KUEPUKA USUMBUFU.
________________________

Kesho asubuhi, April 1, 2017 kutakuwa na ule upuuzi wa " Siku ya Wajinga Duniani ", katika taarifa na habari mbalimbali kupitia mitandaoni.

Napenda kuwakumbusha wapendwa wote, kuwa makini na baadhi ya taarifa mbalimbali zitakazokuwa zikitolewa siku ya kesho (hasa asubuhi) kupitia mitandao na sehemu nyingine kuwa, zinaweza kuwaletea sintofahamu au usumbufu kwa muda katika shughuli zao, kama hawatokua makini.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nahofia Hata taarifa yako pia ni uongo,unanipumbaza hapa....Maana ni S/Kuu ya wajinga
 
Upuuzi mtupu. Wewe ikiwa ni mmoja ya watakaoleta mada za huo ujinga basi utakuwa na wewe ni mmoja wahao wajinga.
 
Back
Top Bottom