Nawakumbusha Tu Dada Zangu

Nawakumbusha Tu Dada Zangu

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Posts
15,270
Reaction score
29,939
Nawakumbusha tu dada zangu. Katika maisha yenu kuna nguo kuu nne za kuvaa.

1) Sare ya Shule
2) Joho la Graduation
3) Gauni la Harusi
4) Maternity Dress (Nguo ya mjamzito)

NB:
i. Ukiruka ya kwanza, hutapata nafasi ya kuvaa ya pili

ii. Usikimbilie kuvaa ya nne, eti kwa sababu mtu amekuahidi ya tatu. [emoji13]

Habari Za Mchana Ndugu Zangu

Mwaaaaaaaaahhh totoz Wote[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
 
Nawakumbusha tu dada zangu. Katika maisha yenu kuna nguo kuu nne za kuvaa.

1) Sare ya Shule
2) Joho la Graduation
3) Gauni la Harusi
4) Maternity Dress (Nguo ya mjamzito)

NB:
i. Ukiruka ya kwanza, hutapata nafasi ya kuvaa ya pili

ii. Usikimbilie kuvaa ya nne, eti kwa sababu mtu amekuahidi ya tatu. [emoji13]

Habari Za Mchana Ndugu Zangu

Mwaaaaaaaaahhh totoz Wote[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
Wengine mkuu wanaruka step zote unawakuta nguo ya 4!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom