Naulizia shule bora za wasichana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia shule bora za wasichana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Irene Joshua Ndossy, Apr 2, 2012.

  1. I

    Irene Joshua Ndossy New Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu naomba msaada kwa yeyote ambaye anajua shule bora za wasichana mkoa wa Kilimanjaro na Arusha,,Seminaries will much be appreciated..
     
  2. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ungetueleza unatumia vigezo gani kujua shule bora halafu tukutajie. Je, unatumia kigezo cha Uwepo wa Walimu wazuri, Majengo mazuri, Vifaa vya kufunzia, ufaulu wa wanafunzi, uwepo kando ya Mlima Kilimanjaro au UBORA kwa kigezo kipi?Funguka tafadhali, watanzania bado hamjui hata kuuliza maswali jamani!!!!!!!
     
  3. L

    Liame Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kidato gani mwanao anasoma?
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali gumu rudia plz, usiwe kama mwanaasha bana.
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,865
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Kwani hiyo aliyotoka ubora wake ukoje?
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,700
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Shuleni kwa kina Mwana-asha!
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Marie Gorieth wako vizuri iko Moshi!
     
  8. Bill of Quantity

    Bill of Quantity JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,251
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    nasubiri majibu..
     
  9. Hayuu

    Hayuu Senior Member

    #9
    Jan 9, 2015
    Joined: Jun 1, 2014
    Messages: 140
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anurite pia ni ya ma sister ipo vizuri
     
Loading...