Nauliza Maswali Mawili tu.


MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,080
Likes
36
Points
145
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,080 36 145
1. Watanzani na Wakenya, wapi wanaishi maisha ya Msoto zaidi katika maisha ya kila siku?.


2. Katika Afrika Mashariki na Kati, ni nchi gani wanaisha maisha mazuri ya kila siku?.




 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
1. Watanzani na Wakenya, wapi wanaishi maisha ya Msoto zaidi katika maisha ya kila siku?.


2. Katika Afrika Mashariki na Kati, ni nchi gani wanaisha maisha mazuri ya kila siku?.

Kenya maisha ni magumu na ya kusota mno.Kukuta mtu ana degree mbili anaendesha matatu (dala dala) si kitu cha ajabu.Kazi shida,ardhi shida kwa ujumla maisha ni taabu sana.Kuishi Kenya si tu uwe na akili unabidi uwe na watu wa kabila yako wenye nafasi wa kukusaidia.Ukiwa huna kuishi Kenya shughuli pevu.Tofauti na Tanzania mtu kutoka popote aweza kwenda popote akaanza maisha na yakaenda.

Maisha mazuri ambayo ni stress free yako Tanzania.Kenya unahitaji kuwa na vidonge vya kupunguza stress full time ikiwezekana kwenye mifuko.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Kenya maisha ni magumu na ya kusota mno.Kukuta mtu ana degree mbili anaendesha matatu (dala dala) si kitu cha ajabu.Kazi shida,ardhi shida kwa ujumla maisha ni taabu sana.Kuishi Kenya si tu uwe na akili unabidi uwe na watu wa kabila yako wenye nafasi wa kukusaidia.Ukiwa huna kuishi Kenya shighuli.Tofauti na Tanzania mtu kutoka popote aweza kwenda popote na akaanza maisha na yakaenda.

Maisha mazuri ambayo ni stress free yako Tanzania.Kenya unahitaji kuwa na vidonge vya kupunguza stress full time ikiwezekana kwenye mifuko.
Nakubaliana na wewe mkuu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Kenya hali ni mbaya mno ndio maana Lamu na Mombasa watu wanakana jinsia zao za kiume
 
Baba Watoto

Baba Watoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
222
Likes
66
Points
45
Baba Watoto

Baba Watoto

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
222 66 45
Ikawa jioni, ikawa asubuhi...

Sent from my BlackBerry 0 using JamiiForums
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,913
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,913 2,175 280
isti afrika hatupishani xana, ni ngumu kujivuna hapa, lakini kwa mfumo sisi tunakula bata
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,850
Likes
5,209
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,850 5,209 280
maisha magumu vipi...?
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
1. Watanzani na Wakenya, wapi wanaishi maisha ya Msoto zaidi katika maisha ya kila siku?.


2. Katika Afrika Mashariki na Kati, ni nchi gani wanaisha maisha mazuri ya kila siku?.




maoni yangu binafsi kat ya wakenya na wabongo,sisi wabongo tumezid kwa msoto,wenzetu uchumi uko imara zaid yetu kwaio hata panya wakitafuna pesa wananchi hawaumii sana ukilinganisha na hapa panya mmoja(fisadi),akitafuna watu wanalia mwaka mzima,ila maisha mazuri waganda ndo wanaish
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
maoni yangu binafsi kat ya wakenya na wabongo,sisi wabongo tumezid kwa msoto,wenzetu uchumi uko imara zaid yetu kwaio hata panya wakitafuna pesa wananchi hawaumii sana ukilinganisha na hapa panya mmoja(fisadi),akitafuna watu wanalia mwaka mzima,ila maisha mazuri waganda ndo wanaish
Waganda wanaoishi vizuri uganda ni wale wanaotoka eneo analotaka Museveni Huko kwingine ni balaa wasikusikie wenyewe!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,239
Likes
334
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,239 334 180
maoni yangu binafsi kat ya wakenya na wabongo,sisi wabongo tumezid kwa msoto,wenzetu uchumi uko imara zaid yetu kwaio hata panya wakitafuna pesa wananchi hawaumii sana ukilinganisha na hapa panya mmoja(fisadi),akitafuna watu wanalia mwaka mzima,ila maisha mazuri waganda ndo wanaish
epuka na usiamini maneno ya watu mitaani.

uchumi wa kenya ulio imara ni uchumi mkubwa wa serikali-wa kwenye makaratasi na familia chache za akina Kenyatta and Co
uchumi wa mtu wa kawaida hali ni mbaya sana kenya bora TZ mara elfu....ndiyo maana wanalilia ardhi yetu waje wajenge waishi huku. Nenda kenya ukaone, utatamani urudi TZ saa hiyo hiyo.

Kenya hata vijijini kumiliki ardhi ya robo heka unaonekana tajiri milionea, jiulize kijijini kwenu hali ikoje.
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
Kenya hali ngumu sana ndo mana wakenya hata roho na utu wao ni wa mushker
 
S

shinjikazola

Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
91
Likes
0
Points
0
S

shinjikazola

Member
Joined Sep 19, 2013
91 0 0
1. Watanzani na Wakenya, wapi wanaishi maisha ya Msoto zaidi katika maisha ya kila siku?.


2. Katika Afrika Mashariki na Kati, ni nchi gani wanaisha maisha mazuri ya kila siku?.




Nimeish mombasa miaka 2. Maeneo ya kisauni. Kaka tz kuna life tamu mnooooo, kuna kijiji tulikwenda kupitia rombo lakin kwa upande wa Kenya ni balaaa kule hata viatu ni hanasa
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Nini Kenya mara Tanzania, India ndio kiboko serikali imeshindwa vita vya kumaliza chawa kwa raia wake. Nesi hospitalini anamuhudumia mgonjwa huku chawa wanapishana kichwani.
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,080
Likes
36
Points
145
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,080 36 145
Nimeuliza hili swali ndugu zanguni, kwa sababu nilipata bahati ya kukutana na waheshimiwa flani wa kenya ambao walikuja hapa TZ, kwenye vikao vya Afrika mashariki, ilitokea waka vunja sheria flani za hapa kwetu. Sasa wakati taratibu za kuandikia faini zikiendelea walisikika wakisema, " NDIO MAANA NCHI YENU MASIKINI SANA". Mimi nilikua pembeni, nilishangaa na kutabasamu.

Walikuja na Bus linaloitwa SOUTHERN SKY.
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185