Nauli za dala dala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli za dala dala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jan 4, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi navyo jua nauri ya chini kabisa ya dala dala ni shillngi 300,
    Hata ukishuka kituo kinacho fuata toka ulipo panda.
    Sioni kwa nini nauri ya feri kupandishwa kuwa 200 watu
    wanalalamika.
    Mi binafsi ningependekeza ipande tena iwe shillingi 300 kama
    dala dala.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Una ugomvi na watu wa kigamboni?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa kutumia makalio yako kufikiri unaona halali guta lilipe 1800 alafu vx,bmw na gari za aina hiyo zilipe 1500 unaona halali sio?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,074
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    nauri?alafu? aaagh kajifunze kuandika kwanza bana
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ame2mia nn kufikiria?
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ndio uwezo wake wa kufikiri umeishia hapa!!
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nauri=Nauli.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kichaa siyo lazima aokote makopo.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ww uwezo wako ndo mdogo.tafuta sababu being kupanda.sip unakurupuka kwa sababu unakaujuzi kadogo ka kutumia internet.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    nauri!
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nauri ni nini? Au wamaanisha nauli?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,829
    Likes Received: 19,345
    Trophy Points: 280
    nauri = nauli
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,814
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Tena ingekuwa 500, kama vp rudini vijijini kama sisi au pigeni mbizi
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Lakini umeelewe nauri ni nini.au mnataka kujaza post.
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe na mtoa mada wote hamnazo.
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu wanaona 200 nyingi,wamesha ambiwa wapige mbizi lakini hawati kukubali matokeo
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama huna cha kuchangia kaa kimya.hii ndo maana ya great thinker?
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Maisha yakikushinda rudi bush
     
  19. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi nimezaliwa mwenge, bush ipi unayo iongelea?
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Naona sasa una lugha kama great Thinker. Hongera.magufuli alikuwa na sababu za msingi za kupandisha nauri (nauli)
     
Loading...