Natupa line ya voda sasa

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,894
2,000
Bando ya voda ilivyobadilishwa haimjali mteja na sijui kama huyo jamaa aliyetoa wazo hili ameliweka kiushindani au anataka kufanya nn.Nilikua naona kwamba haya makampuni ya simu yalikua yanarahisisha mawasiliano ila kwa upande mwingine naona lengo kubwa ni kutengeneza faida na hapa ndio naona Serikali kupitia Kale kajamaa TCRA wanatakiwa waseme kitu
wadau mnaonaje?
 

haranduvye

Senior Member
Apr 4, 2013
161
170
Wakuu mwenzenu tangu voda itibue hiyo cheka bombastic Yao nakuweka wizi wao hadi Leo sijanunua vocha ya voda, niko zangu airtel yatoaha vifurushi vya wiki vunanipa dakika za kutosha tu kupiga mitandao yoote, akizingua huyu nahamia kwa mwingine as simple as that
 

mkandi

JF-Expert Member
Feb 28, 2012
281
250
Mie najiandaa kuhama Tigo. Usipojiunga na zile bando zao, ukaacha pesa yako ina-hang; inakua halali yao. Hutajua imekwisha vipi. Tatizo niliwaamini kupitiliza, ina all official contacts. Mitandao hii imeharibika sana nowdays; labda Airtel; so far wananpa nafuu ya maisha na 'hakatwi mtu hapa'. Siku hizi hawafanyi mawasiliano; wanatutumia kufanya biashara zao za bahati nasibu, ring tones n.k.
 

Lihove

JF-Expert Member
Mar 28, 2012
209
195
Mpaka leo mnalalama tu

Si mhame mnangoja nn?

Aitel ni babalao!!

Hawa voda huu ni wizi wa mchana kweupe.narudia tigo yangu.nimegundua niliingia chaka kumbe.wamefanya kimya kimya mno inabidi niwashawishi washikaji wangu tusepe
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,549
2,000
mimi line ya voda ni ya mpesa tu si ya kupiga simu. bila mpesa voda ni takataka haina faida maishani.
 

naa

JF-Expert Member
May 5, 2013
421
500
Aiseeeh kumbe ndo mana sielewi jamani hakii nawahama khaa wizi gani huu bila huruma et sekunde 45 aggggggrrrrrh...!
 

brigh wise

Member
May 4, 2013
70
0
Mie natumia baba lao maana voda waliniibia sana eti naeka vocha wanachukua nzima hawana hata aibu hawana! washindwe na wall walegee!
 

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,894
2,000
kumbe tupo wengi ngoja nikirudi R nichukue Airtel yangu niendelee na kazi ahahahahahahaha labda wabadilishe warudishe bando zao waache up.uzii
 

Truth guy.

JF-Expert Member
Oct 30, 2013
398
0
Aisee voda nirudishieni hela zangu mlizokuwa mnanikata bila mpangilio,wezi wakubwa nyie,nyambafu!
 

IDEGENDA

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
2,590
2,000
Voda naona wamelewa sifa...kiukweli huu mtandao umenivurugia kila kitu....nahama!
 

godfreyb

New Member
Nov 24, 2013
3
0
Mimi nineshaitupilia mbali line ya voda na kampun kwa ujumla hawamjali mteja kwangu ni kero sana wanataka kuchuma na sio kutusaidia hawana maana tena mpaka watakapojirekebisha viwango vya mitandao vipo juu sana gharama wewe unangoja nn kuhama?
 

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Oct 10, 2012
202
195
Kwa mtazamo wangu huu wizi unachangiwa na tcra ambao wana thamana ya kusimamia makampuni ya mawasiliano hapa Tz kwa mwezi wa Aprili 2013 walipitisha kiwango cha kupiga simu kutoka mtandao mmoja kwenda mtandao mwingine kuwa tsh 35/dakika na tunachokiona sasa hivi ni ngonjera ya kujirusha ,kabaang na babalao .Tcra tunaomba majibu kwa hili.
 

TECHMAN

JF-Expert Member
May 20, 2011
2,657
1,250
Pumbafu kabisa voda, nimewapigia customer care nikawatukana mbaya, wamelewa umaarufu sasa inakula kwao, eti wanaweka voda kwenda voda masekunde kibao alafu voda mitandao mingine sec 45, inalazimisha tuwapigie watu wa voda tu, pumbafu, sasa tunangoa vi voda vyao.:frusty:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom