Nato Bure leo Ijumaa


vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,731
Points
1,225
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,731 1,225
1. Catton 5 za mafuta ya AYU.
2. cATON 2 za sabuni za REVOLA, REXONA, GARDENIA na GIV.
3. Catton 1 ya mafuta ya TAN BOND
4. VIP pieces 12.


Kwa anayetaka moja ya bidhaa hizi ani Inbox Tafadhali.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Halafu mbona viviani mi sikujui,umeolewa au bado..??Na jina lako la pili ni Mbuya, Mareale, Mongi, Macha au
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mambo ya ku Unveil ID za watu huku acha. Nitakusemea kwa Paw.

leo ijuma wapi?

Dah,umesema ukweli ujue ila nilitaka ujue tu,halafu kwenye ile Lottery ya mwezi huu nimeshinda mimi na ninatafuta wa kunisaidia kuzitumia uko tayari..??
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,448
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,448 2,000
mi ni hapo kwenye redi,
itanifaa sana hasa kwenye mahanjumati ya thikukuu ya kuzaliwa Mwokozi.

1. Catton 5 za mafuta ya AYU.
2. cATON 2 za sabuni za REVOLA, REXONA, GARDENIA na GIV.
3. Catton 1 ya mafuta ya TAN BOND
4. VIP pieces 12.


Kwa anayetaka moja ya bidhaa hizi ani Inbox Tafadhali.
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,731
Points
1,225
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,731 1,225
Dah,umesema ukweli ujue ila nilitaka ujue tu,halafu kwenye ile Lottery ya mwezi huu nimeshinda mimi na ninatafuta wa kunisaidia kuzitumia uko tayari..??
kuna besti yangu anaitwa Bebii alipotea, angekuwepo jamani ningekuja naye.

Utakua wapi Ijumaa hii?

Kesho twende Bilicanasa kwenye besday ya clouds
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,219
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,219 2,000
Mh jamani...ungekua na maziwa ya pakiti ya cowbell ningekupm...!!!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,219
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,219 2,000
mmmmmmmmmhhhhhhhh!!!!
Sweetie Catherine, mbona kuguna mamii!??
nimemaanisha hayo maziwa ki ukweli...vp leo twaenda wapi natoka job now!!!
 
Last edited by a moderator:
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 0
Sweetie Catherine, mbona kuguna mamii!??
nimemaanisha hayo maziwa ki ukweli...vp leo twaenda wapi natoka job now!!!
yaani baby unamuomba vivian madhiwa mbele yangu.... nimenuna leo siendi popote.
 
Last edited by a moderator:
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,731
Points
1,225
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,731 1,225
yaani baby unamuomba vivian madhiwa mbele yangu.... nimenuna leo siendi popote.
kwa taarifa yako huyu mwanaume anatuchanganya. naomba kuanzia leo Mentor tusijuane hata kwa che
mbe sawa?

Am so irritated
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,219
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,219 2,000
Jamani jamani.... vivian, wewe si uliondokaga ukaniacha peke yangu wewe! iweje leo nikuchanganye na my one and only pornstar Catherine??! iweje tu...
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,827
Members 498,404
Posts 31,224,460
Top