Natarajia kuvuna samaki sato natafuta mteja/wateja Mwanza

Natarajia kuvuna samaki sato natafuta mteja/wateja Mwanza

Habari za muda muda wadau bila shaka mnaendelea kufuatilia wagombea waliopita.Nisiwachoshe nipo jijini Mwanza najihusisha na ufugaji wa samaki aina ya Sato ziwa victoria, natarajia kuvuna makadirio ya chini Tani 2.5(2500kg+).

Hii ni kati ya wiki moja ijayo,hivyo naomba yoyote mwenye uhitaji wa kununua kwa bei ya jumla tuwasiliane.
Bei ni tsh.8500/kg.Samaki wanauzito kati ya gram 250 hadi 500gram/nusu.Samaki walio chini ya uzito huo bei ni negotiable(kwa kawaida samaki wenye uzito chini ya 200gm huwa hawakosi),Napatikana Malimbe kabla ya luchelele.

Ahsanteni na karibuni.

View attachment 3431510
Kitoweo safi kabisa, unavuna kutoka kwenye vizimba? Mkoani unatuma
 
Habari za muda muda wadau bila shaka mnaendelea kufuatilia wagombea waliopita.Nisiwachoshe nipo jijini Mwanza najihusisha na ufugaji wa samaki aina ya Sato ziwa victoria, natarajia kuvuna makadirio ya chini Tani 2.5(2500kg+).

Hii ni kati ya wiki moja ijayo,hivyo naomba yoyote mwenye uhitaji wa kununua kwa bei ya jumla tuwasiliane.
Bei ni tsh.8500/kg.Samaki wanauzito kati ya gram 250 hadi 500gram/nusu.Samaki walio chini ya uzito huo bei ni negotiable(kwa kawaida samaki wenye uzito chini ya 200gm huwa hawakosi),Napatikana Malimbe kabla ya luchelele.

Ahsanteni na karibuni.

View attachment 3431510
IMG-20250903-WA0021.jpg


Salamaleko Tanzania
 
Back
Top Bottom