Natangaza rasmi

Natangaza rasmi

Sawa....
Mimi,Judgement,Rejao,Nitty,Uporoto na familia zetu tunawakaribisha katika maisha mapya ya wapendanao

braza naona Bi Ny hatuwasiliani tangu jana...i dont know what has happened!
 
..ukiona majii yamezidiii ungaaaa,ungaa umizidiii maji basi ina bidi utulieee..bachelor siatki kuwa tena bachelor japo maisha ya kiselaa sometime yana nipaaa RAHAAAA.....

dah kweli,naanza maisha mapya ubachela siutaki tena
 
Tombokaa !
Babaa
Tombokaa
Usimbe Jeiefu wa nini ? Na Mijimama, Mi- bi Dada, Mimanzi lukuuuki ? Wala mimi sifuti kasumba kua wao wapo kwa ajili yetu !
Na naiheshimu, naitetea, naijali kasumba yangu. Fullystop .
teh teh hizo kauli mkuu usije ukapitiwa na ufagio
 
Hongera sana. mlete kwangu mama ili nimfundishe mila za nyumbani. kama ile ya lazima azae mtt mmoja nje ya ndoa n.k.

Sasa Mama, mpaka nifike huko kwenu tayari ntakuwa nshafunzwa kwetu.
 
Hongera sana, this is good. Extend it to reality pia.
Hivi bado kuna watu hawajaingia JF couples?

Ndio ''naogopa watu walivyo wakali humu ndani we wacha tu...........;

EXCELLENT BIG UP MKUU

 
Jamani TaiJike ni shemeji/wifi yenu.
Naomba wale wenye nia chondechonde jamani.Msije mkanipeperushia tai wangu,nimetoa jasho kumpata.

bara utangaze maana humu jf wanaume wana macho marefu, duuh hongera next thread tunategemea iwe ya kutualika harusini
 
Back
Top Bottom