Natangaza Rasmi kuhama.

Abdul Nondo

Verified Member
Oct 28, 2016
307
1,000
Mimi Abdul Nondo,nina tangaza rasmi bila kulazimishwa namtu yeyote.

kuhama nyumbani na nimeamua kuhamia kwa jirani yetu baba Juma ,sababu maendeleo anayoyapata ndio yale ambayo tumekuwa tukiyapigania Nyumbani bila mafanikio,hivyo nimeamua kuhamia kwa jirani yetu Baba Juma ili kumuunga mkono kwa jitihada zake.

Abdul Nondo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom