Natangaza nia ubunge (2015)jimbo la Kyela kwa tiketi ya CHADEMA.


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Ndugu wanajamvi nimetafakari nimeona nitangaze nia nataka 2015(insaalah) niombe ridhaa ya wana kyela nigombee ubunge! Naomba ushauri wenu!
Hivi nia huwa inatangazwa humu.. tena kwa ID na sio jina kamili.. Uli NGALAMU jha kughu ughwe..!? Na mimi natangaza nia kugombea uraisi basi.. who cares..!?
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,155
Likes
40,534
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,155 40,534 280
Si utumie jina lako halisi ili tukupime kama kweli unafaa kututumikia sisi watu Bujonde, Katumba Songwe, Matema Itungi etc
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,155
Likes
40,534
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,155 40,534 280
Hivi nia huwa inatangazwa humu.. tena kwa ID na sio jina kamili.. Uli NGALAMU jha kughu ughwe..!? Na mimi natangaza nia kugombea uraisi basi.. who cares..!?

baba gwandile i nongwa syako. NGALAMU ali njanga akamanya i kya ku ngonde
 
Last edited by a moderator:
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Ujage tu namimi natangaza kugombea usiwani kati ya kata hizi bujonde,ngonga au kyela mjini. Mungandalosyaga engamu jango
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
Naona kilugha kimetawala,nami ntaanzisha thread ya wairaqw wenzangu sasa,pamoja na hayo wazo zuri na umwombe Mwenyezi Mungu afya njema na uhai
 
made

made

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
807
Likes
321
Points
80
made

made

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2010
807 321 80
Utapata kura yako tu maana Mwakyembe anapendwa hata na wapinzani huko Kyela,maana hata mkeo na wanao watakutosa.
 
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,513
Likes
1
Points
0
wabara

wabara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,513 1 0
Ndugu wanajamvi nimetafakari nimeona nitangaze nia nataka 2015(insaalah) niombe ridhaa ya wana kyela nigombee ubunge! Naomba ushauri wenu!
Nenda katangaze nia ya kulima mpunga utapata au unataka kufungua kiwanda cha gongo?
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Pole ndugu yangu kyela yako labda ndo mwakyembe anapendwa , kule hilo jina skuizi ni historia washamsahau
Utapata kura yako tu maana Mwakyembe anapendwa hata na wapinzani huko Kyela,maana hata mkeo na wanao watakutosa.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Gongo kule ni maji make ccm wamewanyima watu maji miaka zaidi ya 52 ya uhuru
Nenda katangaze nia ya kulima mpunga utapata au unataka kufungua kiwanda cha gongo?
 
M

Mgaya.com

Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
95
Likes
0
Points
0
M

Mgaya.com

Member
Joined Jun 13, 2013
95 0 0
Kila jambo ukiwa na nia linawezekana! Usimkatishe mtu tamaa kwani hata hao waliofika juu walianza hivyo hivyo! Mungu akutangulie mkuu Unaweza kwa jina la Mwenyezi Mungu subhanah uwataalah!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Ndugu wanajamvi nimetafakari nimeona nitangaze nia nataka 2015(insaalah) niombe ridhaa ya wana kyela nigombee ubunge! Naomba ushauri wenu!
Karibu CHADEMA, chama ikikuona unafaa kuwawakilisha wanakyela utapita
 
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
84
Likes
0
Points
0
Age
32
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined Dec 10, 2013
84 0 0
Hata mbuyu ulianza kama mchicha pamoja sana kamanda
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,619
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,619 280
Yani umeona ubunge ndo njia ya kutoka kimaisha?
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,803
Likes
199
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,803 199 160
Ndugu wanajamvi nimetafakari nimeona nitangaze nia nataka 2015(insaalah) niombe ridhaa ya wana kyela nigombee ubunge! Naomba ushauri wenu!
suala si kugombea ubunge tu unataka kuwafanyia nn wana kyela?? mpaka sasa umeona mapungufu gani na umehisi una uwezo sio kuamka asbui tu hujanywa chai njaa inakuuma unaona ukagombee ubunge!!!
 
Deus F Mallya

Deus F Mallya

Verified Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
706
Likes
5
Points
0
Age
35
Deus F Mallya

Deus F Mallya

Verified Member
Joined Jul 28, 2011
706 5 0
Ndugu wanajamvi nimetafakari nimeona nitangaze nia nataka 2015(insaalah) niombe ridhaa ya wana kyela nigombee ubunge! Naomba ushauri wenu!
Imbombo ngafu malafyale
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
nani kakuambia JF inahusika na kupendekeza,kupitisha au kuchagua wagombea wa nafasi za uwakilishi kutoka vyama vya siasa???

hyo mibangikvutie kwa mkeo huko
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,943
Likes
54,920
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,943 54,920 280
kijana karibu sana nyumbani , ujiandae vizuri kwa mapambano ya amani dhidi yangu , napima maji kwa mti kwanza kabla ya kutia miguu yote miwili , CDM DAIMA .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,943
Likes
54,920
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,943 54,920 280
nani kakuambia JF inahusika na kupendekeza,kupitisha au kuchagua wagombea wa nafasi za uwakilishi kutoka vyama vya siasa???

hyo mibangikvutie kwa mkeo huko
SI WEWE WALA ALIYEKUTUMA mwenye uwezo wa kuzuia wadau kutangaza nia zao hapa jf , KAFIE MBELE 1
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,986
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,986 343 180
amina mungu akupe nguvu ya ukombozi
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852