Natangaza kugombea Ubunge 2015. kupitia CHADEMA, naanza maandalizi sasa


R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Uzoefu na uchungu nilioupata kupitia uchaguzi huu umenifanya niamue kuingia kilingeni, labda upinzani unakosa maandalizi majimboni, unakosa wagombea wenye uwezo na unakosa mkakati wa kisayansi kushinda

Tumeiacha kazi ya kupigania taifa hili kwa akina Tundu lisu, well tumechangia mawazo, muda na pesa lakini tumesahau kuwa tunapaswa kuingia kilingeni na kupambana na Dhuluma kwa taifa hili.

Nilichojifunza toka kwa wananchi ni kwamba, Ukijiandaa na ukijipanga unaweza kushinda na kila ushindi wa CHADEMA ni pigo kwa CCM, jamani tuamke, Twende majimboni tuanze kujiandaa 2015.

Kuna baadhi ya wagombea wa CHADEMA hawafanani na Chama hasa wale wanaotoka CCM, Heshima kwa SHIBUDA lakini wengi toka CCM hawasaidii CHADEMA. Tunahitaji kutengeneza wagomea wetu, vijana wasomi na wenye uelewa maana wapo wasomi wa aina ya Willium Malecela. Hapana nasungumzia watu kama Mnyika, Mdee, nk....

Lets go out, lets create a network now, lets start fundrising, lets take them out. tutumie uzoefu wa akina Mnyika, Mdee, Zito Kabwe (Hata kama simfahamu vizuri siku hizi tofauti na zamani) Kafulila David, Regia (hata kama Kaibiwa) Tundu Lisu nk kukomboa taifa hili
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Over the course of the next 5 years, CCM will face the harshest criticism and scrutiny they have ever faced.

By 2015, CCM will be a very very weak party. The fall of CCM is inevitable.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,404
Likes
31,640
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,404 31,640 280
Uzoefu na uchungu nilioupata kupitia uchaguzi huu umenifanya niamue kuingia kilingeni, labda upinzani unakosa maandalizi majimboni, unakosa wagombea wenye uwezo na unakosa mkakati wa kisayansi kushinda

Tumeiacha kazi ya kupigania taifa hili kwa akina Tundu lisu, well tumechangia mawazo, muda na pesa lakini tumesahau kuwa tunapaswa kuingia kilingeni na kupambana na Dhuluma kwa taifa hili.

Nilichojifunza toka kwa wananchi ni kwamba, Ukijiandaa na ukijipanga unaweza kushinda na kila ushindi wa CHADEMA ni pigo kwa CCM, jamani tuamke, Twende majimboni tuanze kujiandaa 2015.

Kuna baadhi ya wagombea wa CHADEMA hawafanani na Chama hasa wale wanaotoka CCM, Heshima kwa SHIBUDA lakini wengi toka CCM hawasaidii CHADEMA. Tunahitaji kutengeneza wagomea wetu, vijana wasomi na wenye uelewa maana wapo wasomi wa aina ya Willium Malecela. Hapana nasungumzia watu kama Mnyika, Mdee, nk....

Lets go out, lets create a network now, lets start fundrising, lets take them out. tutumie uzoefu wa akina Mnyika, Mdee, Zito Kabwe (Hata kama simfahamu vizuri siku hizi tofauti na zamani) Kafulila David, Regia (hata kama Kaibiwa) Tundu Lisu nk kukomboa taifa hili
KURA ZAKE BADO ZINA UTATA MJOMBA, BUT U HAVE GOT GOOD IDEA And God gonna bless you and your plan
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,404
Likes
31,640
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,404 31,640 280
Over the course of the next 5 years, CCM will face the harshest criticism and scrutiny they have ever faced.

By 2015, CCM will be a very very weak party. The fall of CCM is inevitable.
Kaka hii ni kweli, mimi kwanza nina wasiwasi na huyu jk KAMA ATALAZIMISHA KUINGIA MADARAKANI HATAWEZA KUMaLIZA 5 YEARS
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
kama kwa rostam kaka umeshinda maana nina uhakika kikwete akimaliza muda wake rostam hana chake kama unavyojua ccm wanamakundi ndani kwahiyo lazima utumie nafasi hii mjomba. utanikumbuka
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145

Yaani wewe umeshakuwa mbunge...kwa yule mbwiga anayepewa vyeo viwili viwili i hali hana uwezo wa kudeliver! mkuu nenda jimbo hilo lako tayari! Mh. Mbunge wa Isimani ...ha ha ha!
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Kaka hii ni kweli, mimi kwanza nina dought huyu jk KAMA ATALAZIMISHA KUINGIA MADARAKANI HATAWEZA KUAMLIZA 5 YEARS
thats why we need to decide and start preparing the ground today, open special account and mobilize resources both Manpower and cash. kwa mfano, tukichukua ripoti ya uchaguzi ya NEC, chukua majina ya wagombea udiwani na ubunge waliofanya vizuri jimboni japo hawajashinda, waweke kwenye chama kimoja (Chadema) wagawanye kimajukumu kwa kata na vijiji, fanya utafiti wa kero za watu na anza kuzisemea mapema kaga agenda yako.

Peleka jimboni bendera za kutosha na hakikisha operation Nyangumi inafika jimboni. tengeneza network na timu nzuri ya kampeni (2015) ikifika unafanikiwa kuongeza jimbo la upinzani na kuchangia kuiangusha CCM
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
mi najipanga kulinyakuwa jimbo la Ilala ili niwe Mbunge wa Rais ajae.
Coz si unajuwa Ikulu iko Ilala?

Yaani ni kama vile Halima Mdee anavyowaongoza wakuu wa Serikali wanaoishi O'bey, Mikocheni, Msasani, na vibopa wa Mbezi beach, wajeda wa Lugalo nk nk...

Au kama Mnyika anavyowaongoza wasomi wa UD...
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Kaka hii ni kweli, mimi kwanza nina dought huyu jk KAMA ATALAZIMISHA KUINGIA MADARAKANI HATAWEZA KUAMLIZA 5 YEARS
Exactly.

And if his successor is his son, then CCM is already dead.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
hongera mkuu kwa kuliona hilo heshima mbele kurudi nyuma mwiko.............................anza kuwka kambi sasa hivi huko ismani maana najuwa kuwa mheshimwa lukuvi atakuja huk huku dar kwa hiyo atakuwa hana muda jimboni kwake. jimbo lako hilo mola aktuweka hai...........weka account kam namna gani vp tuanze kukuchangia sasa hivi.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,404
Likes
31,640
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,404 31,640 280
mi najipanga kulinyakuwa jimbo la Ilala ili niwe Mbunge wa Rais ajae.
Coz si unajuwa Ikulu iko Ilala?

Yaani ni kama vile Halima Mdee anavyowaongoza wakuu wa Serikali wanaoishi O'bey, Mikocheni, Msasani, na vibopa wa Mbezi beach, wajeda wa Lugalo nk nk...

Au kama Mnyika anavyowaongoza wasomi wa UD...
this sound good like a song
:violin::violin::peace:
 
L

Linababy

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
56
Likes
0
Points
0
L

Linababy

Member
Joined Oct 5, 2010
56 0 0
Kweli kabisa john mnyika kwa sasa ni bosi wa mukandala pamoja na mke wake. Mnyka saluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuut baba.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Kaka hii ni kweli, mimi kwanza nina wasiwasi na huyu jk KAMA ATALAZIMISHA KUINGIA MADARAKANI HATAWEZA KUMaLIZA 5 YEARS
Mkuu hii ni kweli kabisa mark these words...
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Uzoefu na uchungu nilioupata kupitia uchaguzi huu umenifanya niamue kuingia kilingeni, labda upinzani unakosa maandalizi majimboni, unakosa wagombea wenye uwezo na unakosa mkakati wa kisayansi kushinda

Tumeiacha kazi ya kupigania taifa hili kwa akina Tundu lisu, well tumechangia mawazo, muda na pesa lakini tumesahau kuwa tunapaswa kuingia kilingeni na kupambana na Dhuluma kwa taifa hili.

Nilichojifunza toka kwa wananchi ni kwamba, Ukijiandaa na ukijipanga unaweza kushinda na kila ushindi wa CHADEMA ni pigo kwa CCM, jamani tuamke, Twende majimboni tuanze kujiandaa 2015.

Kuna baadhi ya wagombea wa CHADEMA hawafanani na Chama hasa wale wanaotoka CCM, Heshima kwa SHIBUDA lakini wengi toka CCM hawasaidii CHADEMA. Tunahitaji kutengeneza wagomea wetu, vijana wasomi na wenye uelewa maana wapo wasomi wa aina ya Willium Malecela. Hapana nasungumzia watu kama Mnyika, Mdee, nk....

Lets go out, lets create a network now, lets start fundrising, lets take them out. tutumie uzoefu wa akina Mnyika, Mdee, Zito Kabwe (Hata kama simfahamu vizuri siku hizi tofauti na zamani) Kafulila David, Regia (hata kama Kaibiwa) Tundu Lisu nk kukomboa taifa hili
Nakuunga mkopno kaka. Kukaa tu na kulalamika hakusaidii twende tukagombee kila kitu kinawezakana
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Kama unamaanisha Mungu akutangulie na akufanikishe,penye nia pana njia.
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Over the course of the next 5 years, CCM will face the harshest criticism and scrutiny they have ever faced.

By 2015, CCM will be a very very weak party. The fall of CCM is inevitable.
This is 110% fishy fish! Teh teh teh!!!!!

It was October 31, 2010 but now the date has been tentatively moved to 2015! Teh teh teh!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,335
Members 475,533
Posts 29,285,059