Natamani siku moja nimuone Mdude Bungeni, sipati Picha

Natamani siku moja nimuone Mdude Bungeni, sipati Picha

BLACK MOVEMENT

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2020
Posts
5,511
Reaction score
14,135
Ukweli ni kwamba mdude ni jasiri wa kiwango cha kutisha, wengi humu sisi ni wajasiri wa kwenye keybord tu ila hatufikii hata robo ya Ujasiri wa mdude.

Huyu jamaa namuombea siku 1 aje kuwepo mjengoni make nahisi huo moto wa hapo Bungeni hapatakalila kabisa,na jamaa ana chansi ya kuja kuwa mbunge na ikibidi aanze hata na Udiwani kwanza kabla ya Ubunge.
 
Ukweli ni kwamba mdude ni jasiri wa kiwango cha kutisha, wengi humu sisi ni wajasiri wa kwenye keybord tu ila hatufikii hata robo ya Ujasiri wa mdude.

Huyu jamaa namuombea siku 1 aje kuwepo mjengoni make nahisi huo moto wa hapo Bungeni hapatakalila kabisa,na jamaa ana chansi ya kuja kuwa mbunge na ikibidi aanze hata na Udiwani kwanza kabla ya Ubunge.
sasa hilo litakuwa bunge au kambi ya vichaa?
 
Huyu jamaa namuombea siku 1 aje kuwepo mjengoni make nahisi huo moto wa hapo Bungeni hapatakalila kabisa,na jamaa ana chansi ya kuja kuwa mbunge na ikibidi aanze hata na Udiwani kwanza kabla ya Ubunge
Uzuri wake huwa anafanya utafiti na kupitia nyaraka na vifungu vya sheria kwanza, Yuko makini katika kutetea hoja yake.
 
Uzuri wake huwa nafanya utafiti na kupitia nyaraka na vifungu vya sheria kwanza, Yuko makini katika kutetea hoja yake.
huyo hata ukimuuliza ni vipengele ganio kwenye mkataba wa bandari haufai HAJUI yaani jamaa ni kilaza tosha
 
Sio kweli, Mdude yuko fiti, anaelewa nini anachokisimamia, Tuache ushabiki, Tumpe maua yake, Ni kijana wa kuigwa, sio hawa vijana wanao diriki kujiita CHAWA!
bro kweli mdude? you are not serious bro ataenda kuongea nini humo wewe huoni hata chadema mwenzake wanashindwa kumpoa madaraka makubwa maana wanamjua hana kitu kichwani ni tu wa kuropokamropoka tu atawaharibia chama
 
bro kweli mdude? you are not serious bro ataenda kuongea nini humo wewe huoni hata chadema mwenzake wanashindwa kumpoa madaraka makubwa maana wanamjua hana kitu kichwani ni tu wa kuropokamropoka tu atawaharibia chama
Nasikitika Naku_add kwenye ignore list yangu.

Fuatilia historia ya Mdude.

Pata nafasi ya kusoma japo kitabu chake.

Utabaini na kuona utafauti wa mdude na wewe au vijana wanao jiita chawa.

Sorry nimeku add kwenye ignore list
 
Nasikitika Naku_add kwenye ignore list yangu.

Fuatilia historia ya Mdude.

Pata nafasi ya kusoma japo kitabu chake.

Utabaini na kuona utafauti wa mdude na wewe au vijana wanao jiita chawa.

Sorry nimeku add kwenye ignore list
hata wewe hapo ulipo ni chawa wa mdude yaani bora hata mimi wewe kuwa chawa wa huyo kinuka mdomo ni dharau kuliko dharau yenyewe we endekeza tu ujinga
 
Jimbo gani lilojaa vichaa linaweza kumpigia kura huyu mwehu mpaka akawa mbunge? Mbona Hilo Jimbo silioni.
 
Mdude ni kama mfia imani hana anachojua zaid y kutetea imani/propagandalist ila cyo professional kama walivyo mazuzu mengne y CCM
 
hata wewe hapo ulipo ni chawa wa mdude yaani bora hata mimi wewe kuwa chawa wa huyo kinuka mdomo ni dharau kuliko dharau yenyewe we endekeza tu ujinga
Yoyote mwenye akili na umakini wa Ku analyse mambo hawezi kuingia katika siasa,maana kwao siasa ni upumbavu
 
Ukweli ni kwamba mdude ni jasiri wa kiwango cha kutisha, wengi humu sisi ni wajasiri wa kwenye keybord tu ila hatufikii hata robo ya Ujasiri wa mdude.

Huyu jamaa namuombea siku 1 aje kuwepo mjengoni make nahisi huo moto wa hapo Bungeni hapatakalila kabisa,na jamaa ana chansi ya kuja kuwa mbunge na ikibidi aanze hata na Udiwani kwanza kabla ya Ubunge.
Jasiri gani huyo, kubwabwaja tu

Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
 
kwa nchi za wenzetu mtu kama Mdude wananchi wanaomba awekwe mbali na wengine ili kujilinda maana atakuwa ameonesha dalili zote za kudhuru watu kichaa kikipanda
Ila mazezeta kama wewe ndio juwa wanajengewa mnara? Wewe na wakina Mwijaku mna tofauti?
 
Back
Top Bottom