Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.
Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.
Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.
Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.
Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.
Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Leo umetoa dushe na kuotesha papuchi. Sijui una matatizo yepi mpaka nyuzi zako mara uwe ME mara KE.
![]()
Njia ipi nitumie "kumnasa" huyu mtoto wa kibosile? Nimtie mimba au "nimteke"?
Asalaaam wanaJF. Naombeni mawazo yenu ktk hili. Nimetokea kumpenda mtoto wa kibopa a.k.a kibosile fulani hapa mjini, lkn tatizo imekuwa ngumu kumuoa. Kwasabb wazazi wake wanataka aendelee na masomo ya uzamili baada ya kuhitimu shahada yake ya kwanza mwaka Jana. Hivyo wazazi wa binti huyo...www.jamiiforums.com
😆😆😆 sawa sawaHaya.
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 bisexual uyo labdaLeo umetoa dushe na kuotesha papuchi. Sijui una matatizo yepi mpaka nyuzi zako mara uwe ME mara KE.
![]()
Njia ipi nitumie "kumnasa" huyu mtoto wa kibosile? Nimtie mimba au "nimteke"?
Asalaaam wanaJF. Naombeni mawazo yenu ktk hili. Nimetokea kumpenda mtoto wa kibopa a.k.a kibosile fulani hapa mjini, lkn tatizo imekuwa ngumu kumuoa. Kwasabb wazazi wake wanataka aendelee na masomo ya uzamili baada ya kuhitimu shahada yake ya kwanza mwaka Jana. Hivyo wazazi wa binti huyo...www.jamiiforums.com
Nafikiri unataka tu kupiga story na watu humu ila kama ulichoandika ni kitu serious ndivyo kilivyo basi wewe una tatizo kichwani mwako na unahitaji tabibu wa maswala ya akili na kujitambuaWanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.
Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.
Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.
Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.
Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.
Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Leo umetoa dushe na kuotesha papuchi. Sijui una matatizo yepi mpaka nyuzi zako mara uwe ME mara KE.
![]()
Njia ipi nitumie "kumnasa" huyu mtoto wa kibosile? Nimtie mimba au "nimteke"?
Asalaaam wanaJF. Naombeni mawazo yenu ktk hili. Nimetokea kumpenda mtoto wa kibopa a.k.a kibosile fulani hapa mjini, lkn tatizo imekuwa ngumu kumuoa. Kwasabb wazazi wake wanataka aendelee na masomo ya uzamili baada ya kuhitimu shahada yake ya kwanza mwaka Jana. Hivyo wazazi wa binti huyo...www.jamiiforums.com
😂 😂 😂 😂 😂Vyuma Vimekaza Mpaka Unaitika Abee!!!