Natamani kughairi kuolewa kwasabb ya best-man

Natamani kughairi kuolewa kwasabb ya best-man

Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?

kweli ni meamini wanawake mmeizidi kompyuta kwa mambo mengi. kiufupi yani nimeshindwa kujua mnataka nini
 
Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Na yeye atalala na best girl wako ili iwe ngoma safi na itabidi ujue ili tuone kama hutaumia.
 
Single mothers wataacha kuongezeka kwa hali hii?Then baadaye jamaa amekuacha best man amekumimbisha akakukana mwisho unasema kwani mtu kuoa mwanamke mwenye mtoto shida iko wapi.Wanawake kwenye uislamu ushahidi wao ni wanaume wawili kwa wanawake wa nne.Kuna wanawake wengi watamuunga shoga yao mkono hapa.Nimepata kichefuchefu kabisa.
 
Daah! Wanawake ni viumbe vya ajabu sana aisee... Sasa huyo BM wa mumeo nae anakupenda?.. Yaani badala ya kutuliza moyo kwa mtu aliyekuchagua na kuwa tayari kuishi nawe kwa tabu na raha, kwa tamaa zako unalilia mtu ambaye hujasikia neno lolote kwake na hujui kama nae ashaoa au ana mchumba ake... Wanaume tusali sana, bila hilo Mungu katutahadharisha sana hawa viumbe jinsiyya kuishi nao... Hata ulione limama na liitwe professor.. Akili yao ni sawa na Ile Ile ya beki tatu aliyemwacha nyumbani kwake
 
Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Ongea nao wote unaonekana unatamani threesome au DP period.
 
Pole sana, kumbe unaolewa na mwanaume ambaye sio wa ndoto zako. Na hapa ndipo wanawake weng wanapofeli kuolewa ilimradi na yy kaolewa tuu. Sasa unadhan bestmam na yy atakuwa kakupenda?? Mnafeli wapi wanawakeeeee?????
 
Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Umalaya unakusumbua dada angu
 
Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Ndo sbb nimegoma kukuchangia
 
Changamsha genge zingine zinakera badala ya kuchangamshaa...!! Mtombekooo mwemaa...[emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji23][emoji23][emoji23]
 
fake it until you make it, lete hisia za BM kwa mumeo mtarajiwa
 
Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Una pepo la ngono wewe,sali sana mwombe mungu akuepushe na pepo ulilonalo.
 
Wanajamvi, ndoa yangu imepangwa kufungwa mwanzoni kabisa mwa mwezi ujao.

Jana, mume wangu mtarajiwa alinipeleka sehemu kwa lengo la kunitambulisha best-man (BM) wake.

Tangu macho yangu yalipotua kwa BM huyo akili na mwili wangu vimejaa ganzi. Sijisikii kabisa kuendelea na mipango ya harusi na mume wangu mtarajiwa.

Kwasabb BM huyu amesheheni sifa ambazo hakika ndizo ninazo zihitaji kwa mwanaume.

Nadhani nililazimisha kumpenda huyu mune mtarajiwa, lkn kwa huyu BM penzi limechanua kwa hiari.

Naombeni ushauri wenu, nifanye nn kuuvuka mtihani huu?
Usiingie kwnye ndoa ukiwa hampendi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom