Nataka niwe maarufu jamani.. Nifanyeje??


Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,929
Likes
3,365
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,929 3,365 280
Mke Bwaxx wazeiyaa
(nilivosema wazeiyaa nikakumbuka zile mixtape za Virus za mzee sugu wakat anawaponda Mawingu FM RADIO ya wafu)

Anyway, hao walikua wadhamini wa habar za mchezo ( Simaanishi Sports HQ ya 93.7 FM kwa Maulid Kitenge)

Sasa ni hivi mazee....
Main topic ni kuwa
NATAKA NIWE MAARUFU HUMU JF.

Niwe famous kama kina
Faizafoxy
Mshana JR (mzee wa story za uongo)
The Boss
Nyani Ngabu
Heaven sent
Mwajuma mchawi
Mzizi mkavu (mzee wa nguvu za kiume, kila uzi wa PE na nyeto humkosi, cjui jamaa ana PHD ya haya mambo)

Tuendelee....
Myname is myname..
Na yule mdada kweny avatar yake kuna mdada kachuchumaa kavaa kichupi halaf kashika bunduki..

Na wengne wengi..

Sasa jamani nitumie njia gani??

Maana mwanzo nilisema nitumie njia ya MATUSI...
Yaan kila mara na post threads za MATUSI tuu...
Nafungua kila uzi then na comment MATUSI tuu bila kujali topic Husika..
Tatizo nikawa napigwa BAN..

Nishaurini jaman Namie nataka watu wawe WANANI TAJA TAJA HUMU..

CJAWAHI KUONA mtu kanitaja humu..
Ushaur tafadhal....
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,054
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,054 280
Mke Bwaxx wazeiyaa
(nilivosema wazeiyaa nikakumbuka zile mixtape za Virus za mzee sugu wakat anawaponda Mawingu FM RADIO ya wafu)

Anyway, hao walikua wadhamini wa habar za mchezo ( Simaanishi Sports HQ ya 93.7 FM kwa Maulid Kitenge)

Sasa ni hivi mazee....
Main topic ni kuwa
NATAKA NIWE MAARUFU HUMU JF.

Niwe famous kama kina
Faizafoxy
Mshana JR (mzee wa story za uongo)
The Boss
Nyani Ngabu
Heaven sent
Mwajuma mchawi
Mzizi mkavu (mzee wa nguvu za kiume, kila uzi wa PE na nyeto humkosi, cjui jamaa ana PHD ya haya mambo)

Tuendelee....
Myname is myname..
Na yule mdada kweny avatar yake kuna mdada kachuchumaa kavaa kichupi halaf kashika bunduki..

Na wengne wengi..

Sasa jamani nitumie njia gani??

Maana mwanzo nilisema nitumie njia ya MATUSI...
Yaan kila mara na post threads za MATUSI tuu...
Nafungua kila uzi then na comment MATUSI tuu bila kujali topic Husika..
Tatizo nikawa napigwa BAN..

Nishaurini jaman Namie nataka watu wawe WANANI TAJA TAJA HUMU..

CJAWAHI KUONA mtu kanitaja humu..
Ushaur tafadhal....
Jibu swali utakufa lini?
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,429
Likes
2,800
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,429 2,800 280
Fanya kama yule kaoge kwenye kipindi cha take 1
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,639
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,639 5,064 280
Sawa....!
 
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,109
Likes
699
Points
280
Age
21
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,109 699 280
hmm mi napita
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,189
Likes
9,042
Points
280
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,189 9,042 280
Kahudhurie mkutano mkuu wa ccm nadhani wiki ijayo ujitoe mhanga ukiwa na mabomu alafu utakuwa maarufu utakumbukwa n a vizazi vyote kwa kuwaepusha na mateso ya badaye
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,402
Likes
7,227
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,402 7,227 280
njia rahisi ya kupata kiki humu ni kutuletea hadithi, kwa siku kama hz za w'end tunatulia tukisoma riwaya, unaipeleka mpaka inafikia patamu unaiacha hewani.. sio humu tu utafuatwa mpaka pm.. teh
 
stan

stan

Senior Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
150
Likes
160
Points
60
stan

stan

Senior Member
Joined Apr 23, 2010
150 160 60
Andika orodha ndeeefu ya wasichana uliotoka nao humu (bila kuzingatia ukweli upoje) af jitangaze unaukimwi kama yule mchaga... ukisema umewala ndogo 95% yao au hata baadhi ya male members humu tena bila kufafanua zaid itasaidia kwny hako ka drama.
oooh and watag watu wengi sana bila sababu za msingi. nakuhakikishia utatajwa tajwa humu, wewe na mamayako kwa mawiki kadhaa.
 
B

bCg

Senior Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
187
Likes
112
Points
60
B

bCg

Senior Member
Joined Jan 16, 2014
187 112 60
Umarufu..... !!
Baada ya kuwa maarufu?
hakili yako haina madin
 

Forum statistics

Threads 1,235,086
Members 474,351
Posts 29,211,695