NATAKA MAJIBU

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
Oi wakuu naomba kujua kama kuna mwanasoka mwenye ratiba ya sports extra NDONDO CUP kma kuna mwanamichezo mwenye fixture ya hii michuano anifahamishe
Na pia naomba kujua kma timu nayoishabikia RIVER HEROUS ipo kwenye hii michuano mm npo Denmark ndyo maana naomba kufahamu wakuu
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,665
2,000
Oi wakuu naomba kujua kama kuna mwanasoka mwenye ratiba ya sports extra NDONDO CUP kma kuna mwanamichezo mwenye fixture ya hii michuano anifahamishe
Na pia naomba kujua kma timu nayoishabikia RIVER HEROUS ipo kwenye hii michuano mm npo Denmark ndyo maana naomba kufahamu wakuu
Mikia FC lazima wanayo, wataibuka sasa hivi.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,859
2,000
Ingia kwenye website ya shaffih Dauda au page yake ya instagram ukaangalie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom