Nataka kuuza utumbo wa note 8

Nataka kuuza utumbo wa note 8

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Posts
4,363
Reaction score
4,111
Nina note 8 i
Yakwangu ime krack kioo,gharama za matengenezo ya display nimeambiwa ni laki saba.
Nafikiria kuuza utumbo wa hiyo simu yaani mashine shida imekaa muda mrefu parten yake nimeisahau,nafanyeje kuvihamisha vitu vyangu ,pili nawatangazia nitauza sh 700000 hiyo simu.
 
Nina note 8 i
Yakwangu ime krack kioo,gharama za matengenezo ya display nimeambiwa ni laki saba.
Nafikiria kuuza utumbo wa hiyo simu yaani mashine shida imekaa muda mrefu parten yake nimeisahau,nafanyeje kuvihamisha vitu vyangu ,pili nawatangazia nitauza sh 700000 hiyo simu.
Punguza bei nikupe mteja
 
Kumbe simu nayo ina utumbo[emoji41]
Nina note 8 i
Yakwangu ime krack kioo,gharama za matengenezo ya display nimeambiwa ni laki saba.
Nafikiria kuuza utumbo wa hiyo simu yaani mashine shida imekaa muda mrefu parten yake nimeisahau,nafanyeje kuvihamisha vitu vyangu ,pili nawatangazia nitauza sh 700000 hiyo simu.
 
Kama umesahau pattern itakuuliza email yako na password, au navyo huvikumbuki?
 
Back
Top Bottom