Nataka kuokoka nifanyeje?


A

ab cd

Member
Joined
May 28, 2016
Messages
94
Likes
19
Points
15
Age
48
A

ab cd

Member
Joined May 28, 2016
94 19 15
Hakika nahitaji wokovu wa bwana tatizo langu ni kwamba ninatamaa sana ya watoto wa kike na hili halijifichi kusema ninapepo la uasherati sasa mnanisaidiaje ili niweze kuijua injili?

Pia hapo zamani niliwahi kuokoka nikaijua injili vilivyo mdogomdogo nikabaki na taamaa za awali. Umri unaenda YESU namtaka lakini nashndwa kukaa muda mrefu katika neno.

Zaidi nimezaa na mtoto wa kiislamu sijui nifanyeje?
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
Hakika nahitaji okovu wa bwana tatzo langu ni kwamba
ninatamaa sana ya watoto wa kike na hili halijifich kusema ninapepo la uasherati sasa mnanisaidiaje ili niweze kuijua injili?
Pia hapo zamani niliwah kuokoka nikaijua injili vilivyo mdogomdogo nikabaki na taamaa za awali. Umri unaenda YESU namtaka lakn nashndwa kukaa muda mrefu ktk neno.

Zaidi nimezaa na mtoto wa kiislamu cjui nifanyeje mie!!
AFICHAYE DHAMBI ZAKE HATAFANIKIWA

Afichaye dhambi zake hatafanikiwa; Bali yeye aziungamaye na kuziacha atapata rehema. Mwanadamu mwenye hofu ya Mungu yu heri sikuzote; Bali mshupavu wa moyo ataangukia madhara. MITHALI 28:13,14

“Tukisema kwamba hatuna dhambi, twajidanganya wenyewe, wala kweli haimo mwetu. Tukiziungama dhambi zetu, Yeye ni mwaminifu na wa haki hata atuondolee dhambi zetu, na kutusafisha na udhalimu wote. Tukisema kwamba hatukutenda dhambi, twamfanya Yeye kuwa mwongo wala neno lake halimo mwetu” 1YOHANA 1:8-10.

1YOHANA 2:1-2 ‘Watoto wangu wadogo, nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi. Na kama mtu akitenda dhambi tunaye Mwombezi kwa Baba, Yesu Kristo mwenye haki, naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu; wala si kwa dhambi zetu tu, bali na kwa dhambi za ulimwengu wote’
 
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
338
Likes
168
Points
60
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
338 168 60
Nenda Kwa Nabii Malisa Pale Kanisa la Ukombozi ... Watu Wa Aina Kama Yako Anawapenda Sana ...
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
Umefanya uamuzi mzuri kama kweli umeamua toka ndani ya moyo wako hongera sana Yesu anakupenda.mtafute mchungaji yeyote wa kanisa la kiroho akuongeze sala ya toba na usirudi tena kutenda dhambi
kwanini hapate shida wakati mm mama paroko nipo nitamwombea
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Hongera sana kwa uamuzi huo
Tafuta filamu za kimungumungu itakusaidia kidogo kidogo!
 
Ihunguru

Ihunguru

Senior Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
118
Likes
50
Points
45
Ihunguru

Ihunguru

Senior Member
Joined Apr 20, 2015
118 50 45
Hakika nahitaji wokovu wa bwana tatizo langu ni kwamba ninatamaa sana ya watoto wa kike na hili halijifichi kusema ninapepo la uasherati sasa mnanisaidiaje ili niweze kuijua injili?

Pia hapo zamani niliwahi kuokoka nikaijua injili vilivyo mdogomdogo nikabaki na taamaa za awali. Umri unaenda YESU namtaka lakini nashndwa kukaa muda mrefu katika neno.

Zaidi nimezaa na mtoto wa kiislamu sijui nifanyeje?
Unataka wokovu wa bwana wanamna gani
 
maishamema

maishamema

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
948
Likes
610
Points
180
Age
31
maishamema

maishamema

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
948 610 180
Mungu akubariki tafuta watumishi wakuongoze kwenye toba ya kweli,huyo ni Roho wa Mungu anakuita rudi kwa Kristo ndugu huko nje kuna nyoka,nge na mbwa mwitu,hatujui kesho saa ya wokovu ni sasa.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Hakika nahitaji wokovu wa bwana tatizo langu ni kwamba ninatamaa sana ya watoto wa kike na hili halijifichi kusema ninapepo la uasherati sasa mnanisaidiaje ili niweze kuijua injili?

Pia hapo zamani niliwahi kuokoka nikaijua injili vilivyo mdogomdogo nikabaki na taamaa za awali. Umri unaenda YESU namtaka lakini nashndwa kukaa muda mrefu katika neno.

Zaidi nimezaa na mtoto wa kiislamu sijui nifanyeje?
Roho ya uzinzi ni Roho ya wakati kwakuwa wakati umekwisha Shetani yuko kwenye kiwanja chake cha juu katika Roho ya uzinzi. Hivyo toba pekee itaondoa shauku hiyo na kuweka shauku Mambo ya Mungu. Utubu na ubatizwe katika jina la Bwana Yesu Kristo upate ondoleo la Dhambi zako. Kisha utapata Roho mtakatifu kwakua hiyo ni ahadi kwa kila mmoja anayefanya hivyo soma Matendo ya mitume 2:38
 

Forum statistics

Threads 1,238,015
Members 475,830
Posts 29,309,675