Prakatatumba abaabaabaa
JF-Expert Member
- Aug 2, 2022
- 2,300
- 7,741
Baada ya kudumu na mwanamke miaka 10 tokea shuleni, licha ya migogoro mingi kuwepo kati yangu na yeye, nilishawapa story ndani humu, nirejee kwa ufupi, ni kwamba nilimpatia mimba (kwa mujibu wake) tunaishi mikoa tofauti na after hapo nikawa nahudumia mpaka kujifungua, baada ya kujifungua akawa hanipi time kabisa, akawa Yuko busy na mtoto, Mimi Ile Hali sikuipenda kwasababu nilikua excited kujua Hali ya mtoto na maendeleo yake, mkanishauri humu kwamba "mwanamke akijifungua, anakuwa hayuko normal"... tukakorofishana nae nikaamua kumpotezea kabisa, nikampa time ya yeye kuwa karibu na mtoto, mpaka nione mwisho wake, after 30 day tokea tugombane, akanipigia kuniomba hela,Then akaanza kunipa story kibao kwamba zile sms za ugomvi, Mama yake aliziona na akampiga marufuku asinitafute, licha ya Mimi kuhudumia Mimba tokea changa mpaka anajifungua, nikamuuliza kwahiyo wazazi wako Wana mpango mzuri wackumuhudumia mtoto?...red flag nikaiona nikamwambia anitumie picha za mtoto, nione maendeleo yake, akanitumia za kudownload, maana zile picha niliona Zina walakini, nilisearch kupitia Google lens, na kuona source alipozitoa hizo picha 😁, kwasababu tayari nilikua nimeshapiga hatua, nilishamove on kitambo, Ilo jambo halikunipa stress, kwasababu nilikua nategemea lazima itakua hivyo tu, nilichokifanya nikasecreenshot ile source na kumtumia, ili aone unyama alionifanyia Wala hakunijibu sms, ile. Nikawa nimekubali kuingizwa mjini.
Nikaingia kwenye mahusiano Mengine Kwa church girl mmoja, naona ananipenda japo siwaamini sana wanawake naona kama ni matapeli tu, sikumkuta bikra alikua na mahusiano yake uko yaliyomuumiza, nipo nae nilifikiri nataka kumuoa yupo na akili kidogo, na nipo huru kwake, kujua kila kitu chake...
Lakini huyu mwanamke kwenye bed Yuko namambo Mengi sana, ananyonya mpaka mkuyenge, sasa najiuliza huyu si Malaya tu kweli, mwanamke kama huyu ni wakuweka ndani kweli....
Imebidi wazo la kuoa liondoke kwanza nipige pige tu mpaka maana najiuliza maswali mengi kidogo...
Naona nitaoa 2035, swala la kutafuta mke game inakua tight, au wazee nisijudge ya nyuma nisonge mbelee?
Nikaingia kwenye mahusiano Mengine Kwa church girl mmoja, naona ananipenda japo siwaamini sana wanawake naona kama ni matapeli tu, sikumkuta bikra alikua na mahusiano yake uko yaliyomuumiza, nipo nae nilifikiri nataka kumuoa yupo na akili kidogo, na nipo huru kwake, kujua kila kitu chake...
Lakini huyu mwanamke kwenye bed Yuko namambo Mengi sana, ananyonya mpaka mkuyenge, sasa najiuliza huyu si Malaya tu kweli, mwanamke kama huyu ni wakuweka ndani kweli....
Imebidi wazo la kuoa liondoke kwanza nipige pige tu mpaka maana najiuliza maswali mengi kidogo...
Naona nitaoa 2035, swala la kutafuta mke game inakua tight, au wazee nisijudge ya nyuma nisonge mbelee?