Nataka kufungua stationery


WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
Wakubwa Zangu Shikamooni, Wadogo zangu Marahaba, Nahitaji Msaada kidogo wa kibiashara, Nataka kufungua Stationery, Je ni Kiasi yaan minimum Ambayo nayoweza nikaanza nayo kufungulia Biashara? nawasilisha
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,599
Points
1,250
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,599 1,250
Wewe ungesema una sh.ngapi ndio tukushauri.........
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,880,022
Top