Nataka kuachana na mwanamke ninaeishi nae

Nataka kuachana na mwanamke ninaeishi nae

Zaburi 23

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Posts
570
Reaction score
663
Habari za humu jukwaani.

Direct kwenye maada ipo hivi ; Kuna mwanamke nnaish nae yapata miaka mitatu sasa tatizo linakuja sehemu moja.

Karibu kila siku ni ugomvi tuu na ana visa sana mnaweza kugombana kidogo tu ukanyimwa nyama sasa kuna mwingine nimempata ni single mother na ananihakikishia kabisa kuwa yupo tayari kuishi na mimi na kujenga familia yenye upendo na amani.

Sasa nawaza huyu nnaeish nae nimbwage kwa dizain ipi na nipo tayar kama kumwachia chumba nikapange sehemu nyingine ili niishi na huyu anaeeleweka na asienipa mipaka katika kunipa nyama coz huyu nnaeish nae kama ana mipaka coz kanifanya hadi nimekua mtu wa madem ikiwa mwanzo tulivyoanza mahusiano wala sikua mtu wa wanawake.

Sometimes ilikua akinuna hata wiki inaweza pita ujapewa nyama muda mwingine wiki mbili kimyaa sasa na mie ni mwanaume na rijali kila siku lazima Nisimamishe so uzalendo ulishinda kila siku uwe mtu wa kubembeleza ndio upewe sometimes hata ukibembeleza unanyimwa pia.

Nipeni mawazo nitumie mbinu ipi ili nimbwage huyu niishi na huyu nnaemulewa na anaenielewa naona kama huyu nnaeishi nae namlzamisha tu ....

Shukran...
 
Wanawake hawajakamilika mzee kila mmoja anamapungufu ,na ujue mwanamke anaye ishi kwao ni tofauti kabisa na yule yule utakaye mtoa kwao ukamleta kwako, tuna tarajia baada ya miaka miwili kuisha utatuletea tena story ya huyo single mother ambaye kwa uhitaji wa kuolewa atakuahidi mema mengi sana.
 
Wanakuaga malaika wakati wa courtship period, ila utaja ona true colour baadae,
Muulize huyo single mother why yuko single?
Kama ulienae anakusumbua unaamua kuachana nae achana nae, ila sio kwa pressure ya kua kuna aliekuhakikishia nyama kila unaootaka,

Fikiria kwa kichwa cha juu
 
Habari za humu jukwaani.. Direct kwenye maada ipo hivi ; Kuna mwanamke nnaish nae yapata miaka mitatu sasa tatizo linakuja seem moja, Karibu kila siku ni ugomvi tuu na ana visa sana mnaweza kugombana kidog tu ukanyimwa nyama sasa kuna mwingne nimempata ni single mother na ananihakikishia kabisa kuwa yupo tayar kuish na mimi na kujenga familia yenye upendo na amani. Sasa nawaza huyu nnaeish nae nimbwage kwa dizain ipi na nipo tayar kama kumwachia chumba nikapange seem nyingne ili niishi na huyu anaeeleweka na asienipa mipaka katika kunipa nyama coz huyu nnaeish nae kama ana mipaka coz kanifanya ad nimekua mtu wa madem ikiwa mwanzo tulivyoanza mahusiano wala skua mtu wa wanawake. Sometimes ilikua akinuna hata wiki inaweza pita ujapewa nyama mda mwingne wiki mbili kimyaa sasa na mie ni mwanaume na rijali kila sku lazma Nismamishe so uzalendo ulishinda kila sku uwe mtu wa kubembeleza ndo upewe sometimes hata ukibembeleza unanyimwa pia. Nipeni mawazo nitumie mbinu ipi ili nimbwage huyu niishi na huyu nnaemulewa na anaenielewa naona kama huyu nnaeish nae namlzamisha tuu .... Shukran...
Daah unayoyapitia kama mimi,ila mimi nimezaa naye watoto wawili,wa kwangu aniheshimu kabisa,yani unyumba inapita hata mwezi 4 sipatiwi,ana kiburi sana,ana madharau akihamka asubuhi hata bila salamu utasikia nipe ela ya taka na ulizi,mara nimekopa kwa muha mara hivi mara vile,huamuzi niliyoamua namuachia kila kitu ndani,na mpa na ela ya mtaji ili familia isipate tabu,mimi sitaki cha mwanamke mwingine sasa,nitapanga chumba changu mbali na hapo ila nitakuwa natuma ela ya matumizi tu,maana yeye kila siku utasikia nataka niishi mwenyewe na watoto wangu,dada yake na ndugu zake wanampa kiburi,mwanamke asiyemsikiliza mwanaume ndani yafaa nini kuishi nae??namuachia kila kitu siondoki na chochote ila atakuja kunikumbuka sijawahi mpiga,chakula anakula na akipata shida yeyote na msaidia.
Sitaki tufikie pabaya ni bora kila mtu akaishi kivyake sijazaliwa nae,mawazo yamenikondesha sana alafu nina vidonda vya tumbo sina raha wala amani
 
Daah unayoyapitia kama mimi,ila mimi nimezaa naye watoto wawili,wa kwangu aniheshimu kabisa,yani unyumba inapita hata mwezi 4 sipatiwi,ana kiburi sana,ana madharau akihamka asubuhi hata bila salamu utasikia nipe ela ya taka na ulizi,mara nimekopa kwa muha mara hivi mara vile,huamuzi niliyoamua namuachia kila kitu ndani,na mpa na ela ya mtaji ili familia isipate tabu,mimi sitaki cha mwanamke mwingine sasa,nitapanga chumba changu mbali na hapo ila nitakuwa natuma ela ya matumizi tu,maana yeye kila siku utasikia nataka niishi mwenyewe na watoto wangu,dada yake na ndugu zake wanampa kiburi,mwanamke asiyemsikiliza mwanaume ndani yafaa nini kuishi nae??namuachia kila kitu siondoki na chochote ila atakuja kunikumbuka sijawahi mpiga,chakula anakula na akipata shida yeyote na msaidia.
Sitaki tufikie pabaya ni bora kila mtu akaishi kivyake sijazaliwa nae,mawazo yamenikondesha sana alafu nina vidonda vya tumbo sina raha wala amani
[emoji419][emoji419]
 
Daah unayoyapitia kama mimi,ila mimi nimezaa naye watoto wawili,wa kwangu aniheshimu kabisa,yani unyumba inapita hata mwezi 4 sipatiwi,ana kiburi sana,ana madharau akihamka asubuhi hata bila salamu utasikia nipe ela ya taka na ulizi,mara nimekopa kwa muha mara hivi mara vile,huamuzi niliyoamua namuachia kila kitu ndani,na mpa na ela ya mtaji ili familia isipate tabu,mimi sitaki cha mwanamke mwingine sasa,nitapanga chumba changu mbali na hapo ila nitakuwa natuma ela ya matumizi tu,maana yeye kila siku utasikia nataka niishi mwenyewe na watoto wangu,dada yake na ndugu zake wanampa kiburi,mwanamke asiyemsikiliza mwanaume ndani yafaa nini kuishi nae??namuachia kila kitu siondoki na chochote ila atakuja kunikumbuka sijawahi mpiga,chakula anakula na akipata shida yeyote na msaidia.
Sitaki tufikie pabaya ni bora kila mtu akaishi kivyake sijazaliwa nae,mawazo yamenikondesha sana alafu nina vidonda vya tumbo sina raha wala amani
Mwanamke hanuniwi ni kufukuza tu
 
Back
Top Bottom