natafuta tenda ya kusupply vyakula | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta tenda ya kusupply vyakula

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kuku wa Kabanga, Feb 29, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 598
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    habari wanaJF,nina kampuni inayodili na biashara ya vyakula na nyinginezo,natafuta tenda ya kusambaza vyakula,popote hapa TZ.
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Vyakula vya aina gani? mifugo, vilivyopikwa, elezea vizuri mdau maelezo yako yako too short ili hata wenye uhitaji waweze kuelewa una supply vyakula vya aina gani na uwezo wako ni upi.
     
Loading...