Natafuta soko la kuuza mahindi kwa bei nzuri

Natafuta soko la kuuza mahindi kwa bei nzuri

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
18,037
Reaction score
17,392
sitaki kuhifadhi mahindi nikishavuna ni kuogopa gharama na mahindi yangu kuliwa na wadudu na panya. ni wapi soko "zuri" la mahindi lilipo?
 
Uko wapi na mahindi unayo kiasi gani?
sitaki kuhifadhi mahindi nikishavuna ni kuogopa gharama na mahindi yangu kuliwa na wadudu na panya. ni wapi soko "zuri" la mahindi lilipo?
 
Back
Top Bottom