MBEBA MAONO KAJA
JF-Expert Member
- Dec 24, 2013
- 365
- 195
Ndugu ulishapata shamba iringa?Mwenye shamba la kukodisha iringa tafadhari
Kama bado ninayo mashamba lupembe njombe naweza kukukodishia.
Unahitaji hekari ngapi?
Ndugu ulishapata shamba iringa?Mwenye shamba la kukodisha iringa tafadhari
Embu tupe uzoefu na sisi mkuu!!! Maeneo gani umepata?? Shi ngapi kwa eka??Mrejesho:shamba nimeshapata, ila uzi unaweza ukaendelea kwa manufaa ya wengine pia
thanks
Nicheki pm nikupe namba za kiwasiliana tuongeeUnakodisha shillingi ngap kwa hekari ndugu
Mkuu eneo litakodishwa kwa laki tatu,
Eneo nizuri na ardhi ni nzuri na lipo pahala pazuri .
Katika eneo wapo Mbwa wakali wawili waulinzi yuko kijana wangu anaishi hapo . Nimejenga mabanda manne na choo mtu anaweza lala hapo hapo au kuhifadhia mazao nimeweka umeme wajua. Pia ukihitaji tunaweza kuzungumza kuhusu chumba.
Kuhusu matumizi ya maji Pandisha kiwango chochote kwa matumizi yako Ya umwagiliaji au unganisha irrigation system hadi shambani kwako .
Eneo lako nitafunga waya ili kuku wasiingie kukuharibia .
Kama unaswali uliza tena.