Natafuta rafiki wa ku chart nae jamani....

ndo hivo Raiza...mm nimeshindwa.aende zake huko
 
Last edited by a moderator:
Mpenda yesu nauliza. Unampenda yesu kupitia imani ipi na dhehebu lipi??
 
si menene, si mweusi wala mwaupe, si mfupi wara mrefu, si wakike wara kiume..
Njoo tuchart basi rafiki

diii haya bana kama huna vigezo umepataa lolz.... wapo kibao wewe tu!
 
hahahhaaaa Bishanga limekuchoma eeee?!?!? kotekote?!?!?1 waugulia maumivu kiutu uzima!?!?!? heheheiyaaaa!!!!
Unalo hiloooooooooo....baaabuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

nawe ni mnoko kama moshi wa treni ya mwakyembe...! Tena Haya kuhuuu.... Utuache na dadi tupumue kwa raha zetu
 
Last edited by a moderator:
nawe ni mnoko kama moshi wa treni ya mwakyembe...! Tena Haya kuhuuu.... Utuache na dadi tupumue kwa raha zetu

mkuki kwa pig kwa binadamu mchungu eeeeeeehhhh
ulitegemea nini wakati unaniletea ushankupe kwa mume wangu sosoliso?!?!?!
dege lisoliwa weeeeeeee
 
Last edited by a moderator:
mkuki kwa pig kwa binadamu mchungu eeeeeeehhhh
ulitegemea nini wakati unaniletea ushankupe kwa mume wangu sosoliso?!?!?!
dege lisoliwa weeeeeeee

halafu nilicikia ati manoah aliwatuma Bishanga Baba V wakamuombee msamaha kwa mimisa.. wakakutana na mama yake mimisa akiwa na panga..


ha ha ha Paloma.. Bishanga na Baba V wana mbio asikuambie mtu.. duuh..
 
Last edited by a moderator:
Naona kuna couple IMEJIMILIKISHA thread hapa.. teh teh teh
 
manoah kweli kabisa! Hata siamini ngoja ni mwite Mpenda Yesu aje akufanyie maombi maalum.,
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…