Natafuta professional graphic designer

Mahorii

Member
Jan 26, 2014
13
45
Salaam wana Jamii.

Tafadhali natafuta mtaalamu wa kutengeneza matangazo kwa bei nafuu. Tafadhali kupata hii kazi lazima uwe na kazi zako ambazo zinaonekana pia unatakiwa kuwa na ujuzi wa juu kwenye adobe photoshop na adobe illustrator.

Asanteni.
 

jay311

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,883
2,000
Huyu hapa mtaalamu mbobezi ashawah kunitengenezea kazi mbili tofauti,, 0714058303...Thank me later.
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,944
2,000
nipig
Salaam wana Jamii.

Tafadhali natafuta mtaalamu wa kutengeneza matangazo kwa bei nafuu. Tafadhali kupata hii kazi lazima uwe na kazi zako ambazo zinaonekana pia unatakiwa kuwa na ujuzi wa juu kwenye adobe photoshop na adobe illustrator.

Asanten
nipm mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom