@@@! Natafuta "Nyumba Ndogo" !@@@ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@@@! Natafuta "Nyumba Ndogo" !@@@

Discussion in 'Love Connect' started by Obuntu, Nov 3, 2011.

  1. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Habari yenu watu wa Mungu ...

    Natafuta mpango wa kando aka nyumba ndogo aka small house ...

    Sifa

    1. Awe ni Mwanamke
    1. Awe Ameolewa na ameachika
    1. Awe ameolewa na anajuta kuolewa
    1. Kama hajaolewa awe na "mpango" wa kutokuolewa

    PAW - hii usipeleke jukwa la Maria Roza wala funzadume pse...
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,050
    Likes Received: 23,829
    Trophy Points: 280
    Skulmeti bana!


    oups sorry mwandiko wako nimeufananisha na mwandiko wa skulimeti wangu.:photo:
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ok - inampendeza Mungu - but

    :hand::hand:........."Hodi" ya chooni haiitikiwi "karibu"................:israel::israel::israel:
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mie nimeachika lakini sijuti kuolewa kwahio nimekukosa haya tusubiri wengine.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama unatafuta nyumba ndogo, ni dhahiri kwamba nyumba kubwa tayari unayo. Je imekuboa nini? Au na yenyewe imeshatafuta small house hivyo unataka kulipiza??
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    kumbe wewe ni she!!
     
  7. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Husninyo - nini tena?
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nyumba kubwa haijaniboa - bali - naitafutia msaidizi
     
  9. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kigezo kimoja kinatosha ku-qualify ndiyo maana vyot vipo labelled (1.)
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    Hiyo kubwa umeiweza hadi uamue kuongeza matatizo.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh mabwaku..
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    naanza kujuta kwa kweli......
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nazichukia nyumba ndogo kama ukoma
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    -So SAD-
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Boss ile kitu ulitoa siku ile, IMPACT yake ni kubwa saana hasa in the long run, na hasa kwa wanaume ambao bado ni wavulana. Nimenotice one thing about this crazy topic, yawezekana kabisa majority ya washadadiaji hata hawaendekezi hayo mambo kuliko walo kimya AU wanaoshabikia ili waonekane wao ni wanaume pia kama hao wanaoshadadia.... Sasa tatizo ndo linakuja hapo... Will they be responsible cheaters?? Will they know why they cheat?? Wanajua mziki unao husisha kua na nyumba ndogo?? na nini hasa kinawafanya wafikiri they will be more happy... kama nilivosema hapo juu.... Sad.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    watu wanasahau siku ile ilkuwa nyerere day asubuhi....siku ya kufurahi na kuchangamshana hivi...
    nimegeuka 'mtume' naona sasa...hadi nachukia...
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    Nyumba ya udongo au tofali? Ya mabati au majani?? Oohppss kumbe ni mpango wa kando sory napita tu hapa
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Boss sijawahi kukuona unatoa such a lame excuse.....lol
     
  19. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba ndgo nnayo ina vyumba viwil na choo cha kulenga ipo tandale kwa mtogole...unatka kununua au kupanga?
     
  20. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    nyumba ndogo gharama sana ndugu ujipange kweli!
     
Loading...