Natafuta Namba ya kituo cha polisi Kawe


Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Naombeni msaada wa namba za polisi kawe kuna jirani mkorofi sana akirudi usiku wa manane anawasha mziki kwenye gari kwa nguvu saa kumi na mbili ndo anaingia ndani kwake kulala.Watu hatulali vizuri kumbuka kumi na mbili hyo ndo watu tunaenda kazini hoi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,401
Likes
50,137
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,401 50,137 280
NAOMBENI MSAADA WA NAMBA ZA POLISI KAWE KUNA JIRANI MKOROFI SANA AKIRUDI USIKU WA MANANE ANAWASHA MZIKI KWENYE GARI KWA NGUVU SAA KUMI NA MBILI NDO ANAINGIA NDANI KWAKE KULALA.WATU HATULALI VIZURI KUMBUKA KUMI NA MBILI HYO NDO WATU TUNAENDA KAZINI HOI.
Kwa nini usiende kumsuta?
 
E

ELAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
415
Likes
29
Points
35
E

ELAFU

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
415 29 35
Kwa nini usiende kumsuta?
NAOMBENI MSAADA WA NAMBA ZA POLISI KAWE KUNA JIRANI MKOROFI SANA AKIRUDI USIKU WA MANANE ANAWASHA MZIKI KWENYE GARI KWA NGUVU SAA KUMI NA MBILI NDO ANAINGIA NDANI KWAKE KULALA.WATU HATULALI VIZURI KUMBUKA KUMI NA MBILI HYO NDO WATU TUNAENDA KAZINI HOI.
Anza kwa mwenye nyumba kwanza, kama bado nenda serikali za mitaa, ikishindikana ndo uende polisi
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Anza kwa mwenye nyumba kwanza, kama bado nenda serikali za mitaa, ikishindikana ndo uende polisi
NAOMBA TU NAMBA YA POLISI KAWE
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,648
Likes
2,529
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,648 2,529 280
NAOGOPA KUTOKA NJE MKUU ANAWEZA ANIBAKE
Anzia kwa mjumbe, mwenye kiti wa mtaaa.
Hapo ndio mahala pazuri pa kusolve hilo, tena kwa kuwa hiyo itakuwa kero ya wengi,zungumza na wenzio mfanyo hayo ya juuu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Anzia kwa mjumbe, mwenye kiti wa mtaaa.
Hapo ndio mahala pazuri pa kusolve hilo, tena kwa kuwa hiyo itakuwa kero ya wengi,zungumza na wenzio mfanyo hayo ya juuu
SITAKI AJUE NI MIMI NAMCHOMEA MAANA SIJUI HATA KAMA ANA MAKARATASI YA KUKAA HAPA BONGO
 
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
3,534
Likes
3,103
Points
280
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
3,534 3,103 280
NAOMBENI MSAADA WA NAMBA ZA POLISI KAWE KUNA JIRANI MKOROFI SANA AKIRUDI USIKU WA MANANE ANAWASHA MZIKI KWENYE GARI KWA NGUVU SAA KUMI NA MBILI NDO ANAINGIA NDANI KWAKE KULALA.WATU HATULALI VIZURI KUMBUKA KUMI NA MBILI HYO NDO WATU TUNAENDA KAZINI HOI.
Siku akija hajalewa na wewe fungulia. Nakumbuka kipindi nafanya kazi za usiu kunajirani alikuwa anafungulia muziko to asubuhi mpaka jion. Nikirudi kazini ata nikimuomba apunguze ananijibu kama sina uwezo wa kununua muziki nisiwanyanyase. Nikasema tu asante nikawa nikotoka night naenda kulala gheto kwa mshikaji mtaa wa tatu. Nilipopata mshahara nikaenda nunua home theater kitu watt 1000. Nikaweka mzigo wa kutosha kwenye flash disk. Nikafungulia muziki mpaka mwisho nkasepa zangu job. Kibaya circuit breaker na main switch viko chumbani. Keshoyake waliomba kikao manina
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Siku akija hajalewa na wewe fungulia. Nakumbuka kipindi nafanya kazi za usiu kunajirani alikuwa anafungulia muziko to asubuhi mpaka jion. Nikirudi kazini ata nikimuomba apunguze ananijibu kama sina uwezo wa kununua muziki nisiwanyanyase. Nikasema tu asante nikawa nikotoka night naenda kulala gheto kwa mshikaji mtaa wa tatu. Nilipopata mshahara nikaenda nunua home theater kitu watt 1000. Nikaweka mzigo wa kutosha kwenye flash disk. Nikafungulia muziki mpaka mwisho nkasepa zangu job. Kibaya circuit breaker iko chumbani. Keshoyake waliomba kikao manina
AHAHAAA KUNA MTU ALIWEKA SPEAKER NJE WEEK ANAPIGA TU MUZIKI
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
Hawa foreigner wengine wanavyoishi hii nchi kama yao alafu wengine wanavyo over take na matusi juu unapataa....
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Siku akija hajalewa na wewe fungulia. Nakumbuka kipindi nafanya kazi za usiu kunajirani alikuwa anafungulia muziko to asubuhi mpaka jion. Nikirudi kazini ata nikimuomba apunguze ananijibu kama sina uwezo wa kununua muziki nisiwanyanyase. Nikasema tu asante nikawa nikotoka night naenda kulala gheto kwa mshikaji mtaa wa tatu. Nilipopata mshahara nikaenda nunua home theater kitu watt 1000. Nikaweka mzigo wa kutosha kwenye flash disk. Nikafungulia muziki mpaka mwisho nkasepa zangu job. Kibaya circuit breaker iko chumbani. Keshoyake waliomba kikao manina
MKUU SIWEZI KUFANYA HIVO HALAFU TUNAISHI WATU WASTAARABU SANA HAPA
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Hawa foreigner wengine wanavyoishi hii nchi kama yao alafu wengine wanavyo over take na matusi juu unapataa....
YAANI NAOMBA TU NAMBA YA POLISI NISHAMPELELEZA MKE WAKE HANA MAKARATASI ILA NADHANI YEYE KUTOKANA NA KAZI YAKE ATAKUWA NAYO ILA POLISI WA BONGO WALIVO NA NJAA WACHA WAMLIE HELA MPAKA AKOME
NIPENI NAMBA NIWAPE DIRECTION
 
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
3,534
Likes
3,103
Points
280
Kapyungu A

Kapyungu A

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
3,534 3,103 280
MKUU SIWEZI KUFANYA HIVO HALAFU TUNAISHI WATU WASTAARABU SANA HAPA
Ha ha ukiwa mstaarabu sana watu wanakuona poyoyo. Kunamuda mtu unaamua kama mbwai na iwe mbwai. Ustaarabu ukizidi unapoonza. Watu wanakugeuza ngazi
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,341
Likes
24,271
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,341 24,271 280
Njoo Ukwamani hapa kuna kibanda cha kuuza matunda nikupe hio namba............
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,853
Likes
36,367
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,853 36,367 280
Ha ha ukiwa mstaarabu sana watu wanakuona poyoyo. Kunamuda mtu unaamua kama mbwai na iwe mbwai. Ustaarabu ukizidi unapoonza. Watu wanakugeuza ngazi
NO watu wengine tupo ok ni huyu tu mbaya anasumbua watoto asubuhi wanashindwa hata kuwai shule
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,101
Likes
28,144
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,101 28,144 280
Siku akija hajalewa na wewe fungulia. Nakumbuka kipindi nafanya kazi za usiu kunajirani alikuwa anafungulia muziko to asubuhi mpaka jion. Nikirudi kazini ata nikimuomba apunguze ananijibu kama sina uwezo wa kununua muziki nisiwanyanyase. Nikasema tu asante nikawa nikotoka night naenda kulala gheto kwa mshikaji mtaa wa tatu. Nilipopata mshahara nikaenda nunua home theater kitu watt 1000. Nikaweka mzigo wa kutosha kwenye flash disk. Nikafungulia muziki mpaka mwisho nkasepa zangu job. Kibaya circuit breaker na main switch viko chumbani. Keshoyake waliomba kikao manina

Nimecheka sana aiseee.....
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489